Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF members mhudhurie ndoa yangu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Mar 14, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    habari yenu JF!
    Nimekua nafuatilia mambo mengi humu utaona wengi wetu tunapeana salam za upendo na tuna-enjoy sana.
    Sasa nikikaribia ndoa yangu nawaalikeni mhudhurie...inshaallah ntaweka eneo maalum kwa members wa JF.
    Msiniache jamani...kama mnavyochangia threads zangu pia mhudhurue!
    I love uuuuuuu!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe umenitia hamu ya pilau na hiyo title!!

    Kumbe bado??
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tuwekee viwango vya mchango na card tutapataje!!au ni mwaliko tu wa direct bila malipo!
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mawazo ni mazuri...lakin bado naruhusu maoni yenu....japo naamin mwanzo wa michango ni kubagua wengine.
    Labda mnipe michango nianzishie miradi.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bado nini jaman?
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unafikiria kufunga mwaka huu?na ni kipindi gani ili tujiandae maana kweli tunamic sana pilau la harusi!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndoa au tarehe waijua weye???
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Shekhe, ndoa nilini?
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha DA umenichekesha hapoooo!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeona tunataka kujua tarehe bana
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    tupe tarehe bana mie na hamu sana na Pilau aisee sijala siku nyingi na outing sijatolewa siku nyingi.

    Sababu nyingine hii ya kutoka out!!
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndio nipo kwenye maandalizi...usikose member!
    Pia si vbaya ukashiriki kwa namna yeyote hata ukinishauri ni vzuri...don't miss!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa ,Usiwe na hofu JF ni kisima chja Ushirikiano
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Utaniumiza mbavu leooo!
    Unajua akina dada wakitaka watolewe out...najua ni gharama itatumika...
    Mavazi+viatu etc.
    Hapo usipokua mkali utaambiwa HUTOKI!
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa...Nothing to say!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ustaadh!

    Unafanyia harusi wapi nijiandae mapema na kambi?
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    poa nitashukuru sana kama nitapata nafasi hiyo na harusi naomba iwe kuanzia mwezi wa 7 na kuendelea maana hapo nitakua freeeeeeeeeee from sobibor
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hiyo harusi unafanyia uwanja wa taifa?
    Ok al de best!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Si ndio maana nawania harusi ni out kirahisi hapingi.

    Tarehe tafadhali
     
  20. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nipo naiwekea mazingira mazuri...siunajua jambo hilo usipokua makini....
     
Loading...