Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf members,i need your prayers

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jockey emmanuel, May 11, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :happy:HALOO....SOON IM GOING TO START MY TERMINAL EXAMS....JF MEMBERS I NEED UR PRAYERS....KAMA TUNAVYOFURAHIA KUTOK ABT DIFFERENT THINGS IN JF...BASI TUFURAHIE MAFANIKIO YANGU AMBAYO YATATOKANA NA SALA ZENU....MATOKEO YATATOKA TRH 4 JUNI....
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    usisahau kusali saka KUU
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kila la heri mdogo wangu.
    Nakuombea.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tunakuombea kwenye papers zako ufanye vizuri.Kila la heri.
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thnx alot...
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila la Kheri, Jambo la msingi usipanic maana watu wengi hushindwa mitihani Just kwa kupanic anapokuwa amekabidhiwa paper, read all the questions careful and start with easiest one
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tuko pamoja sitakusahau katika maombi yangu leo ,
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nitakuombea katika sala zangu za asubuhi na usiku
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah exam fever eeh pole sana dogo,lkn imeandikwa"ombeni nanyi mtapewa,tafuteni nanyi mtaona,bisheni nanyi mtafunguliwa"pia wanaendeleza,"ishike sana elimu usiache iende zake"na huu hapa "usipende usingizi usije ukawa maskini"nadhani umenielewa mdogo wangu,upo kwenye maombi yetu maana tunaombea nchi yetu pamoja na wananchi wake lkn pia kaza buti usitegemee tu sala kufanya mabadiliko lkn na ww pigania maisha yako,
    Ngoja niishie hapa usijesema sista mnoko bureeeeeeeeee!
    Nakuombea lkn
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Unazungusha paper gani mkuu?Best of luck...
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pamoja na sala zangu lakini napenda nikuonye kuwa kamwe usitumie vi-phantom... no kudesa please
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umeadimika sana FL1, hope ni Mzima wa Afya
     
  13. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo hapana... mafanikio yako yatatokana na Juhudi zako binafsi, yaani ulijiandaa vyema? ......
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    nadhani ufanye bidii sana katika kujiandaa na pia maandiko yanasema ' Nitawafanya kichwa na wala si mkia' so jiandae vizuri na sali sana........tutakuwa pamoja katika maombi
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kasome kwanza, kisha tutakuweka kwenye sala zetu. Sala pekee hazitokusaidia,...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri.....usiibe tu majibu!
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kumbe huwa una'tune RADIO SAFINA kwenye bajaji yako eeh?...hongera best!

    Mtahiniwa, tuko pamoja tunakuombea, lakini kesha ukisoma na kukariri pale utakapokosa kuelewa(hii ni Bongo bana)!..ha ha haaa!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu nitakuombea ila jiandae vizuri!
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Jiandae vizuri
    Roho Mt. akukumbushe yote uliyofundishwa


     
  20. s

    shujaa Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    All the best, tutakuombea lakini kama hukujiandaa ni kazi bure
     
Loading...