Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Member of the Month

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Sep 17, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Attached Files:

  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Robot,

    Hii isije ikatumotivate kuwa top posters kwa kujaza pumba mkuu! Does the content matter kny hizo awards?
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Very good idea Mkuu. It motivates.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NL,
    It does not matter kwani hata asipofanya hivi anaweza control ujazaji wa pumba? No one can control the contents of the posts. Hii ni recognition tu based on one criteria ambayo ni top posting.

    Off topic: Nimeona NL unafukuzia na kuonyesha interest kwenye ile ndondova 110, unataka ununue nini utekeleze ule mradi wa misitu? Tehe tehee.... hujambo though!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Homeboy vp tena!!
    Unataka watu wawe wanaogopa kuchangia kwa kujihoji hii ni point au pumba je itamfurahisha nani? Waache watu wajimwage
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Idadi ya posts itaangaliwa, contents ndani ya posts itaangaliwa, points za mhusika zitaangaliwa, activity itaangaliwa na automatically system itatoa stats za kueleweka nasi tutamtangaza Member of the Month na atakuwa awarded certificate maalum (inatengenezwa) kwa nickname yake hapa JF.

    Nimesomeka mkuu?
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 17, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    System ina uwezo wa kuchambua content?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mhhh kumbe nipo nipo JF!
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimekusoma vilivyo.......! Now can say...that's brilliant idea!
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Yoyo upo wapi?maana nawaona masa na fide tu.hONGERENI KWA AWARD
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Napokea pongezi kwenye PM tu sorry!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Upo Mkuu. Mie pia najiona ndani, mama weee kumbe nimechangia nyingi namna hiyo. Itabidi nikimbie kwa muda maana kazi za kuandaa mashamba kwa kilimo ndiyo zinaanza, miti inaanza kuota majani, ile green yake hadi inaleta raha. Masa, maembe ndiyo yanakaribiakaribia maana mwezi ujao watu ukiamka ni maembe, ukilala ni maembe...

    Fidel, unafanyafanyaje hadi uwe na 600? Mie imenichukua miezi kufikia hiyo na ninalalamika kuwa inabidi nikimbie.... HONGERA kwako na wote waliopo kwenye LIST.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HB......worry yangu ni wale jama watukanaji na wachufua hewa huku ndani.......tena kukiwa na kamotivation.....itakuwa balaa!

    Mkuu....NEVER GIVER UP.....Robot kacomment hapo juu......nakubaliana na yeye 100%! criteria ni idadi, content, hoja (points) na activity......upo hapo kijana wa Hall Six?

    Daah mzee una macho ya ndani sana.....aisee! Nikwambie kny kila bandiko la Kitomai linalohusu, Pickup, Rover, Tractor.....lazima nimepitia huko! Hizi zana ni muhimu sana kny ile issue......watch out kijana utaachwa kitonga......! Otherwise mambo poa mkuu!
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Ohoooooooo subiri hadi YESU atakaporudi.Thank God ujumbe umefika si umepasoma jamani
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimesoma ila sijazipokea.....I will keep waiting for the messiah...!
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawavumi lakini wamo!
     
  18. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Swadakta! Hapo umeena Mkuu. Watu kama akina Shapu hawavumi lakini wamo, tena sana ila in a season. Sasa Mkuu Robot huja wa-consider kwenye hizo awards. Ingawa tunatokeza kwa muda tunakuja juu halafu tunapotea. Je hujatufikiria ingawa tunaweza kuwa top 25 from below!
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!ha!ha!haaaaa!.......kijana usilie.......nilikwambia....ligi..ligi..ligi.....! unaona magepu ..eheee? subiri nivute ile Rover...ha!ha!ha!haaaa!
     
  20. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Next Level hapo umenena sanaa..na ushauri kwa Robot nafikiri kuwe na vigezo kama kuangalia hoja na mantiki nzima ya mchangia na sio ili mradi kaposti tuuu
     
Loading...