Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf member gender id

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour_King, Dec 6, 2009.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ni uwongo wa mchana mbaya zaidi kujidanganya wenyewe kudhani kwamba kila mwana JF ni mkamilifu ki-mahusiano.

    Just imagination but i believe, wapo watu humu wame acha,achwa,underprobation,suspended,under tentional relationship etc.

    Kwa kuzingatia hivyo basi, ingekuwa vyema: Mapendekezo kwa MODERATOR, atutayarishie namna ambayo itakuwa rahisi kutambuana jamvini "who is who, gender wise".

    NB: Wazo hili nimelipata baada ya kuona kwamba naenda kulala peke yangu bila suluhu ya kweli na ya kudumu ya mambo yangu, japo nimemaliza kuchat na watu ambao wamenifariji sana kimtazamo kuhusu matatizo.

    Nawalilisha, kwa busara ichangiwe!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    eeeeh bwana ee!
     
  3. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nayo italeta maneno. Nasubiri kuona feedback.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    thats gonna be a gender biasness....i don't support
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    y dont u support ? hili pia laweza kuwa la busara,ebu tusikilize na mawazo ya wengine
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    JK,

    Pole!

    Umetaja makundi meengi hapo juu(kwenye black), lakini unahitimisha kwa kutaka groups za gender!...Kwanini angalau usiseme kuwe na utaratibu wa kujua wenye shida ulizozitaja hapo juu?

    Kimsingi, wazo lako ni zuri nilivyokuelewa...Unataka angalau baada ya kuchat hapa weeee..angalau mtu umpate kikweli mtu anayeweza kutatua shida zako...

    Lakini nakushauri, kabla mods hawajaweka vitufe hivyo, ukiona mtu ana mwelekeo wa unachohitaji, zama nae kwenye pm, HUKO MTAKUWA HURU ZAIDI.

    Lakini kumbuka kuwa KUCHAGUA MKE UMPENDAE NDIO TIBA BY 85% YA MATATIZO YA NDOA!

    SOURCE:pAKAJIMMY.
     
  7. K

    Kekuye Senior Member

    #7
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri. Isipokuwa, nionavyo iwapo wengi wetu tulichagua jina la kutumia katika mjadala hapa ukumbini, vivyo hivyo tutaweza kuamua kuchagua jinsia ya kushiriki katika mijadala hiyo.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mtu anaweza kuwa male lkn akaweka female..
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunaamini na ingekuwa vyema kila memba akaamini hivyo kwamba anawakilisha michango na mawazo kwa watu makini, sasa ikifika wakati mtu anaficha gender id yake, tuna haja ya kuhoji uwepo wake katika jamii yetu. Hasa ikizingatiwa kwamba kusema ndio au hapana katika mawasiliano na mtu yoyote ni hiyari binafsi.
     
Loading...