Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Male Politician Of The Year 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Mar 7, 2012.

?

Je, Ni Nani Unampigia Kura Kuwa "JF Male Politician Of The Year 2011"?

Poll closed Mar 9, 2012.
  1. EMT

    23 vote(s)
    40.4%
  2. Mchambuzi

    34 vote(s)
    59.6%
  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Piga kura yako ya "JF Female Politician Of The Year 2011" hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/231099-jf-female-politician-of-the-year-2011-a.html

    Wana Jamii

    Baada ya Mchakato wa Kura za maoni Kumalizika, Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) imepitisha Majina ya Wagombea Watakaoingia Fainali na Kupigiwa Polls kwa Kuzingatia Sheria za Uchaguzi; Kanuni na Taratibu.

    Ili kuuelewa mchakato ulikoanzia, tafadhali pitia uzi huu:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/230046-jf-m-and-f-politician-of-the-year-2011-competition-2.html

    Washindi waliopatikana sasa Watashindanishwa kwa Polls/Kura ili kupata Mshindi wa kila JF Male Politician - 2011.


    Majina yaliyopitishwa kupigiwa kura ni:

    JF Male Politician Of The Year 2011 ni:

    1. EMT
    2. Mchambuzi


    Tafadhali piga kura yako kwa yule unayedhani anafaa kuwa
    JF Male Politician Of The Year 2011 kwa kuzingatia vigezo vilivyotajwa:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/230046-jf-m-and-f-politician-of-the-year-2011-competition-2.html

    Ili kuleta raha na changamoto ya Ushindani - kampeni za kuwapamba wagombea na kuwapigia debe kwenye PM kwa members mbalimbali au katika uzi huu inaruhusiwa.

    NB: ID zitakazopiga kura na kuhisiwa kuwa zinachakachua kwa maana ya ID Mpya kabisa au ID mfu ambazo si active kwa kipindi kirefu hadi kipindi hiki cha kura zote zitaondolewa.

    Uamuzi wa Tume Utakuwa Wa Mwisho.

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vituo vimeshafunguliwa!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..................????????????????????????
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vote for Mchambuzi kwa category hii,
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuna MCHAMBUZI na MTAMBUZI??
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Yes kuna Mchambuzi na Mtambuzi lakini aliyependekezwa na anayepigiwa kura ni Mchambuzi.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    vote for EMT
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    How can you replace quick-witted, vibrant members like Mwanakijiji and Kiranga with such less known names of EMT and Mchambuzi? The nomination process is redolent of irregularities and glaringly corrupt, so to speak.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mtambuzi kakaa ki MMU zaidi...
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    mchambuzi=anatoa hoja za siasa zaidi hasa jukwaa la siasa
    Mtambuzi=anatoa au kuchangia hoja za mahusiano,mapenzi na urafiki zaidi,huyu anapatikana hasa jukwaa la mmu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    those are legends..
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mie sielewi haya majina wanatumia mchakato gani kuyapata ili yapigiwe kura
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hawa watu wamekuwa nominated au mwandaaji kawachagua?

    Kama wamekuwa nominated, basi tuendelee na kura.

    Go, Go, Go EMT
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kongosho we jinsia gani?
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mchakato mzima haukuwa na principles tangu mwanzo.Upigaji kura ulikuwa ni holela usio na mwongozo wowote.ID moja imepigia kura idadi yoyote ya nomenees.Wengine wamepigia mtu mmoja,wengine wawili,watatu,wanne na kuendelea.Sheria ya uchaguzi haijatamka wazi idadi ya washindani wanaotakiwa kutajwa kwenye kila category na member mmoja.Kura zote zilizopigia idadi yoyote ya nomenees zimehesabiwa kuwa sahihi.Wengi hawajashiriki zoezi la awali la kupiga kura kwa kuwa halikuwa la kueleweka.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkizungumzia mambo ya uchaguzi mnauchoma sana moyo wangu, kwasasa simuamini mtu, nakumbuka mimi na watanzania 62% hatukumchagua Rais wa sasa, lakini matokeo yalikuja tofauti kabisa. Hivyo nasikitika kwamba sitashiriki uchaguzi huu mpaka nijiridhishe kwamba Uchaguzi utakuwa huru na wa haki.
     
  18. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kupinga kura mara ngapi nimeahapiga mara moja?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    I vote for EMT
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimekopi kwako mkuu.

     
Loading...