Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"JF M & F Politician Of The Year 2011" Competition

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Mar 4, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Angalizo: Mods kwa hekima mnaombwa msiiamishe thread hii wala kuichanganya na nyingine yoyote.

    Wanajamii; Wana JF

    Mwaka 2010 tulifanya mchakato wa kumpata JF Man & Woman of The Year 2010. Shindano kama hili pia lilifanyika Mwaka 2009.


    • Washindi wa 2009 "JF SuperLady" au "Celebrity wa JF" alikuwa WoS (Woman of Substance)
    • Washindi wa 2010 "Regia Mtema" (RIP) - Kwa JF Woman of the Year 2010
    • na Nyani Ngabu kama "JF Man of The Year 2010"

    Mchakato wote mpaka mshindi kupatikana unaweza kuupitia hapa:
    http://www.jamiiforums.com/complaint...ar-2010-a.html

    Mwaka huu tunataka kuuboresha mchakato huu na tunapenda kupitia mchakato huu kupata washiriki wengi na kuipa taswira JF kuwa kuna watu wanafakubalika katika hii online community.

    Mwaka huu 2012 tunafanya mchakato wa kuwapata Washindi wa 2011 (lakini michango yao ya sasa inakubalika iingizwe 2011).Tulichelewa kufanya kwa sababu zilizo nje ya uwezo. Categories za Mwaka huu ni:


    • JF WOMAN OF THE YEAR 2011 na pia JF MAN OF THE YEAR 2011 (Overall).

    • Lakini Pia Tutaongeza Category ya: "JF QUEEN OF MMU" and "JF KING OF MMU" na Pia Category ya:

    • "JF MALE POLITICIAN OF THE YEAR 2011" na "JF FEMALE POLITICIAN OF THE YEAR 2011"

    Mchakato wa kumpata "JF MALE & FEMALE POLITICIAN OF THE YEAR 2011" ndiyo unaanza sasa.Katika mchakato wa awali tutapendekeza majina mbalimbali katika category hii kulingana na unavyoona mhusika anakubalika na mwishoni tutachagua watatu kutoka katika kila category na kisha kuwapambanisha kupitia JF POLLS. Mwaka huu napendekeza tutoe zawadi yenye hadhi fulani kwa washindi ili kutoa changamoto za umakini katika mabandiko haba jamvini. Tutajulishana zawadi hizi tutakapoingia katika mchakato wa Kupiga kura.

    Vigezo vifuatavyo vizingatiwe katika kutoa mapendekezo ya watakaoshindanishwa katika hizi KURA ZA MAONI:

    1. Kama ni category ya WOMAN lazima uwe umemdhania kuwa unayempendekeza ni Mwanamke na una ushahidi wa Kimazingira. katika hali ya mashaka, uhakikisho wa jinsia kutoka kwa muhusika aliyependekezwa utafanya akubalike. Uamuzi wa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi - JEC (Superman) ya Shindano hili utakuwa ni Final. wote mnahakikishiwa hakutakuwa na Uchakachuaji.

    2. Kama ni category ya MAN lazima uwe umemdhania kuwa unayempendekeza ni Mwanaume na una ushahidi wa Kimazingira. katika hali ya mashaka, uhakikisho wa jinsia kutoka kwa muhusika aliyependekezwa utafanya akubalike.

    Katika 1 na 2: Uamuzi wa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) wa Shindano hili utakuwa ni Final. wote mnahakikishiwa hakutakuwa na Uchakachuaji.

    3. Anayependekezwa lazima kuwe na ushahidi unaoonyesha kuwa ni Mwana JF aliyebobea hasa kutokana na Threads alizozianzisha na pia post anazobandika. Vyote lazima viwe na impact chanya kwa wasomaji wa JF.

    4. Awe ni mwenye uwezo wa kusimamia hoja zake na kuzijibu kikamilifu bila jazba na kwa umahiri wa hali ya juu pale ambapo anapata challenge toka kwa wachangiaji.

    5. Awe ni mwenye ushawishi wa hali ya juu katika mabandiko anyochangia walau kwa muonekano wa wachangiaji kuunga mkono hoja zake.

    6. Kwa Wanaogombea Overall tittle, asibobee kwenye Jukwaa moja tu. Walau awe mchangiaji mzuri wa majukwaa yasiyopungua mawili. Kwa wale wanaopendekezwa MMU basi akubalike katika jumuiya ya MMU

    7. Asiwe mtu wa shari katika majibizano kiasi cha kupelekea Mods kumpa "BAN".

    8. Aonekane wazi katika mabandiko yake anaweza akahisiwa kuwa Kiongozi Mzuri.

    9. Awe Mchangiaji ambaye ni active walau mara moja kwa wiki. Ikiwa zaidi ni vizuri zaidi.

    10. Awe ni mtu asiyeogopa kukemea mabandiko yenye lengo la kutukana, kudhalilisha, kubagua, kuleta mfarakano na kutokuelewana baina ya wanachama wa JF.

    Sasa kila moja yuko huru kutoa mapendekezo yake ya nani wanastahili kuingia katika tatu bora katika kila category.

    Angalizo: Washindi wa Miaka ya Nyuma ni Macelebrity tayari hivyo hawaruhusiwi kupendekezwa.

    Nashauri kuwa mapendekezo ya majina yaambatane na maelezo mafupi.

    Uwanja ni wenu. Karibuni sasa mto mapendekezo au NOMINATIONS.

    Zingatia: ID za kuchakachua haziruhusiwi: i.e ID ambazo ni mpya kabisa na zimetengenezwa kwa ajili ya kupiga debe na kuongeza kura tu na ID zilizokuwa hazitumiki muda mrefu na sasa zimeibuka ghafla:

    Unapofanya nomination yako andika kabisa, Unamnominate nani na kwa title gani:

    Mfano: "Superman awe JF Male Politician of The Year 2011" NB: Pls msimchague Superman huu ni mfano tu.


    Wasalaam
    [​IMG]
    Signed & Sealed:

    Superman

    Mwenyekiti - Tume Ya Uchaguzi ya JF (JEC)

    [​IMG]
     
  2. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha, hata sijui niwataje kina nani. Mkuu, usihesabu hii kama pendekezo, I am just thinking... hivi Ritz yuko wapi?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Man - Nnauye Jr

    Woman - Mary Chitanda

    Nawasilisha
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Safi sana Mhe. Mwenyekiti...

    Hapa tuko pamoja sana mkuu.....

    Pia ni vema anayependekezwa awe hajawahi kulambwa BAN....

    NB.....Usitusahau na wanamichezo na Burudani pia......Tunategemea JEC mtaliangalia hili pia
     
  5. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, masharti hayo.
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu, naendelea kujitahidi sana. Ila ndo niko hoiii. Kazi zote zimesimama . . . lol
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hicho kigezo cha BAN kigumu sana!
    Wanasiasa wengi waliofanikiwa wamepitia mikiki mikiki mingi, vifungo vikiwa mojawapo! Huku inabidi hicho kigezo cha BAN kiondolewe!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu....Ndio majukumu hayo....

    Kazi ya Uenyekiti ndivo inakuwa.......Full kuhenya
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    waberoya......hana msindani
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    iko kigezo cha ban naona kakitoa baada ya kumweka FF kule kwenye JF woman of the year..
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bala,
    Nakuunga mkono katika kuzingatia nidhamu za nominees, kama mtu amekula ban katika mwaka unaotafutiwa mshindi asiruhusiwe kushindanishwa.
    Ban yake iwe inamdisqualify moja kwa moja!
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Rejao nimeifurahia hoja yako. Nadhani mwenyekiti wa tume ya uchaguzi ataiangalia vizuri hasa kwa category ya wanasiasa. Mandela anaheshimika dunia nzima lakini pia ndiye mfungwa wa kisiasa alitumia muda mrefu gerezani. Makaburu walikuwa wakisema ni mhaini tu na si mfungwa wa kisiasa.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu angalia Rejao anachokisema hapa. Hakina mantiki kweli?

     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wanasiasa wengi waliofanikiwa wamepitia mikikimikiki mingi pamoja na vifungo kwa kutetea haki za watu wao.
    Hawa wanasiasa wa hapa JF wanaokula ban ni kwa sababu ya kutojiheshimu, kushindwa kujenga hoja na kuishia kuvurumisha matusi!
    Kwahiyo utaona kwamba kazi bila nidhamu ni vurugu, inabidi ban kiwe kigezo muhimu ili wajirekebishe kuanzia mwaka huu na kuendelea.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja Kimbunga,
    But naona Mwita Maranya anashupalia sana hili suala la ban.
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi......

    Sidhani kama ni BUSARA kulinganisha kifungo cha mtu kama Nelson Mandela na BAN wanazopewa watu wanaoishiwa HOJA ndani ya JF na kutoa VIROJA na hatimaye kupigwa BAN kwa sababu ya matusi/lugha za kejeli kwa kuwaita wenzao 'Masaburi', 'Magamba',Magwanda','Unafikiri kwa kutumia Masaburi', Bi Kiroboto' N.k......Itakuwa ni dhihaka kwa wapigania Uhuru wa aina ya Mandela kufananishwa na wana JF wanapigwa BAN kwa kutukana na kuharibu mijadala/kuvunja sheria za JF ....

    Nijuacho mimi BAN inatolewa kwa mtu anayevunja sheria za JF na si kwa kuonewa kama ilivyokuwa kwa akina Mandela na wenzake......

    Itakuwa ni kichekesho kumpa Tuzo mtu ambaye kutwa anashinda JF kuharibu hoja/mijadala kwa matusi na lugha zisizo za kistarabu na baadae kupigwa BAN....

    Tafakari........Chukua Hatua
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kimbunga,
    Majibu niliyompa rejeo ndio hoja yangu. Kwa msisitizo ni kwamba Mandera hakuwa mzushi wala muongo, alikuwa anawaambia ukweli watu wake-weusi lakini pia alikuwa anawapasha ukweli makaburu. Sasa makaburu kwa kuhofia kupoteza madaraka yao ya kuiongoza nchi ilibidi wamfunge.
    Tofauti na Mandera wanasiasa wengi wanaokula ban hapa jf ni kwa sababu za kutukana, uongo, uzushi na mambo mengine ya kitoto.
    Tukiruhusu wapate tuzo basi tutakuwa tunawapongeza kwa ''kazi nzuri'' ya kulidhalilisha jukwaa la siasa hapa JF!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nafikiri siyo wote wanaopewa ban ni kwa sababu ya kutumia lugha chafu. Wengine wanapewa ban simply kwa sababu ya misimamo yao. Kuna ban nyingi sana hapa JF ambazo hazina kichwa wala miguu. unakuta mtu anapewa ban simply kwa sababu msimamo wake au sababu amesema maovu ya kiongozi flani anayelindwa na MODs wa hapa!!

    Kuharibu mijadala ni moja ya sifa ya mwanasiasa mzuri. Inabidi mwanasiasa ujue mbinu mbali mbali za kuwasahaulisha watu mambo flani especially kama yana madhara kwenye uongozi wako.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lazima nilishupalie kwakuwa naona bila kufanya hivyo hii tuzo itakosa maana kwa kuruhusu waporomosha matusi, wazushi na wapika majungu nao kujiita wanasiasa!

    Mkuu Bala nimekusoma tuko pamoja, naona watu wanataka kumtumia vibaya mzee Madiba kuficha madhaifu yao.
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    I see!!!..............
     
Loading...