Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf kungia kwa kibali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, Apr 11, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni mimi au wote, kila nikitaka kusoma manews ya ma greater thinker, kitu kinagoma, nikaweka ma id na mapasscode kitu kikakubali. Du kama ni hivyo wavamiz na mamluki wote kwishney.
     
  2. Labata

    Labata Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha pole
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mimi imenitokea!
     
  4. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana,maana mafisadi papa watashndwa kupata ma info ya Jf..
     
Loading...