Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF kungeruhusiwa matusi ningemtukana Ngeleja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mizizi, Jun 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mnisamehe, kwani inaniuma sana, leo asubuhi nimeenda ferry nikanunua samaki wangu wa laki nikitegemea watanifikisha mwisho wa mwezi.

    Yani nimerudi mida hii samaki wote wameoza, ndani mnanuka, nauliza kulikoni naambiwa umeme ulikatika. Lakini kwa nini tunanyanyasika hivi?

    Kama ni mgao si wewe Ngeleja ulisema umeisha? Kama umejirudia mbona hujatoa tangazo la mgao?

    Nina hasira sana. Kwa kuwa hapa tz hakuna fidia juu ya hasara za namna hii basi ningeomba jf waruhusu hata kwa issue kama hizi tufidie kwa kuwatukana watu kama hawa.

    Yani humu kungeruhusiwa matusi ningemtukana sana Ngeleja
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mod naomba usinipige Ban, kwani mm ni mtu wa kipato cha chini sana, laki kuipoteza ni kama nimepoteza gari. Sina uwezo tena wakupata hiyo pesa kwa wakati huu
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Ujumbe umefika na Ngeleja amekuelewa vizuri kabisa
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu!!
    Pole sana nimecheka kwa masikitiko.
    Hiyo ilishawahi kitokea hata kwangu,
    Nyama, samaki na viungo vya mboga vyote vilioza...
    Dah pole sana tena sana
    Ndio hivyo waziri wa Nishati Boya tu hana analofanya zaidi ya kufuata na kutekeleza maagizo R.A
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Please mods, msimpe BAN huyu jamaa na hii thread iacheni bila ku edit naamini mpaka kesho asbh wadau wadau watakua wametoa michango yao
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wacha kumtusi anaendeshwa kwa remote huyo jamaa ukimtizama anatia huruma sana maana nafsi inamsuta jinsi Dhambi alizobeba zinakaribiana na za shetani...

    Vumilia tu mwanangukesha kupiga kofi shavu la kushoto mgeuzie shavu la kulia nalo alipige kofi... atakuelewa tu...
     
  7. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    JF haiwezi kuvumilia yodi moja ya matusi.
    Tutumie lugha ya kistaarab tunapokuwa tunaelezea machungu yetu wakuu.

    Post ya kwanza na heading vipo edited
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu ngeleja sio mzalendo wa nchi hii, anasikiliza warabu na wahindi ndio anaendesha nchi yetu king'ombe ng'ombe! Ametutajia wamiliki feki wa dowansi, ametutajia mipango hewa ya umeme!

    Ngeleja jiulize ww mwenyewe nafsini mwako, unafanya kazi ya nani?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hayo masamaki hata kama yangekuwa hayajaoza, vitamini na ladha nahisi vingeisha. Pole sana mizizi.
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni sawa mkuu unachosema, na tunaheshimu sana utaratibu wa humu, ila anachotufanyia huyu Ngeleja ni zaidi ya matusi! Ametufanya wa tz ni wajinga sana. Hapa wanakata umeme makusudi ili wakamilishe hilo dili lao la mitambo yao waliyoibadilisha jina. Ila mkae mkijua, hata muiite symbioni sijui nini, sisi tutaendelea kuijua kama richmond mpaka 2015.
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante mpenzi! Angalau kwa neno lako nimepata faraja
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani hiyo nchi ni vichekesho.... hivi na wale wa*uni walochukua ile kitu ya do-ones si waliwasha mashine kimya kimya.. sasa umeme wao unaenda wapi kama si kuchota mpunga wa nchi kimya kimya!!!:confused2:
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpendwa ingekuwa hivo mbona nchi zilizoendelea wangekuwa na kwashakoo wote, kila kitu kina wekwa kwenye friji tena zaidi ya huo mwezi alokuwa aweke mizizi!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umefanya research eeh?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    karibu.
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Husninyo sikwambii kutoka hewani... ninajua ninachokisema... almost kila kitu nanunua kiko frozen!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    na afya yako ni nzuri kabisa?
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana MIZIZI kwa yaliyo kupata! Nami yamenikuta! nimeunguliwa home theater system mpya ya sh.850,000 baada ya kutoka kuinunua nikiwa natest mara umeme ukakatika na kurudishwa, hata nyumbani haijakaa dakika 5!, nikapeleka kwa mafundi wa mitaani wakashindwa, na wakachomoa baadhi ya vitu, kupeleka kwa ajenti wa Natioanal panasonic mpaka leo sijafanikiwa, MPAKA LEO HII NASIKIA VIMIZIKI VISIVYO CHUJWA
    Nina uchungu mkubwa na TANESCO. Tangu mwaka 2002 wanaongelea umeme wa dharura!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ta nza ni a TUMELOGWA! tumebanwa na tunashindwa jinsi ya kujinasua! Serikalini kuna ubabaishaji mkubwa.
    NA NATANGAZA RASMI KUWA NCHI ZENYE MACHAFUKO ZILIANZA HIVI, MPAKA IKAFIKIA POINT WATU WAKAJIMWAGA BARABARANI KUDAI HAKI KWA NGUVU. SIKU ZAJA.
     
  19. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    we Ngeleja, si umo humu jamvini? Hebu jibu hoja haraka ili usiendelee kutukanwa kimoyomoyo.
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    me ngoja nimtukane halafu wanipe ban.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...