Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf kukutanisha wanaotafuta wenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 10, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Jamii forums sasa imetanuka sana.
    Ina wanachama wengi sana na wale wasio wanachama kwa wingi wamekuwa wakiitembelea tovuti yetu hii iliyotukuka.
    Wazo langu ni hili, hapa naona kuna wengi wamekuwa wakisema natafuta mchumba wa kuoa, wengine wamekuwa wakisema wanataka kuolewa na wengine wanatafuta marafiki.
    Je kuna ubaya gani ff tukifungua jukwaa la wanaosaka wachumba na marafiki?
    Mi nafikiri tutakata kiu ya walio wengi na tutaiingiza jamii forum kwenye maisha ya ndoa takatifu ya watanzania wenzetu ambao watakutana humu jamvini na kuoana kwa ndoa takatifu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Senior Bachelors bana!....lol...!Mnanifurahisha sana..Huko mitaani kwenu hakuna warembo?...Anyway huenda haja yako ni kupata wanaochat hapa. .Lakini kimsingi i support your request, you never know!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    U need disasters!
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sishauri humu ndani kukutanisha watu, ikawa paukw pakawa. Watamegana then waachana wakuone wewe uliyewakutanisha mchawi wao.

    Anyway, ni wazo ngoja tusikilize wengine wanasemaje. All the best
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri tuongeze na KAMPENI ZA UPIMAJI VVU kwa watakaokutanika
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    la ukweli sana hilo mpwa?
     
Loading...