Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF known error

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Feb 9, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna error ambayo imetokea kwa mara kadhaa wiki iliyopita mpaka leo. Tumeliona hilo na tumechukua hatua madhubuti kurekebisha tatizo hilo.

    Tume-restart server na sasa kila kitu kitakuwa sawa.

    Kumradhi kwa kutowaarifu na tunashukuru kwa ushirikiano.

    Invisible
    For JF Administration
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haya ahsante mkuu
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Join Date: Thu Nov 2006
    Posts: 2,837
    Rep Power: 28
    Shy has much to be proud of
    Thanks: 3
    Thanked 816 Times in 521 Posts
    Credits: 75,983

    Mkuu kuna icon ya thanks, nadhani umesahau ni siku nyingi, lol.
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bora Invisible umetutaarifu, mimi nimekuwa kuna nyakati napata tatizo la kuingia ukumbini, hata leo lilinipata, nilikuwa nahisi ni tatizo la mtandao nitumiao.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mimi sasa hivi nimekumbana nalo ,lakini kwa ufupi najua namna ya kupambana na mauzauza ya mtandanaoni.Maana kile nilichokiandika kwa madakika kadhaa unakuta saa ingine kinayeyukia duniani wala hukielewi kimekwenda wapi ,ndio hapo kuna ukurasa unajileta na kukwambia JF server error.
     
  6. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashindwa ku upload a new thread :-(
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani si sasa hivi... Tumefanya optimization ya kueleweka sidhani kama error hiyo ipo bado.

    Aidha, loading ya forums nadhani kwa sasa itakuwa njema zaidi.

    Poleni kwa usumbufu, nawashukuru wote waliotuarifu juu ya hili.
     
  8. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkulu.
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda kila post iliyowekwa humu haimvutii, isipokuwa hizo tatu !!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeye hiyo icon naona hana mpango nayo au haoni umuhimu wake.
    Tunashukuru mkuu Invisible kwa kutatua tatizo la kiufundi.
     
  11. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #11
    Feb 10, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata tumekusoma na tunakupa Big Up
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Loh! Halafu tena computer ikanambia imedictate kirusi na hivyo kuzuia file. Kidogo nichanganikiwe nikifikiri kombora nililolenga limeback fire. Ndio safari Mkuu lakini JF imeshakuwa ulevi kwa baadhi yetu, kuikosa nnnh!
     
Loading...