Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf kitarget zaidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Mar 6, 2012.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    habari zenu wanajf...nipo hapa leo kusema kinachonisibu na jf membaz wenzangu.....kwanza kabisa nashukuru sana kwa ushirikiano tulionao wana jf kwa siku zote hizi na pia nashukuru kwa Pm's zenu kwa wale wanaonipm na ninao wapm,wengi sana majf memba huwa wanafikiri mimi ni mwanaume.....kwahiyo basi inaonekana wadada sie wajf japo si wote tupo kitarget zaidi hasa ya kimapenzi.

    Nimekuwa nikipata mesej nyingi sana mpaka hivi karibuni mpendwa dadangu mmoja baada ya kumwambia sorry mimi ni dada akawa mbishi sana kuamini nashukuru atlast akanambia "sorry i thought your a boy" i need a guy.....sasa ndugu zanguni tatizo ni nini?hata kama kuna mapenzi ya mtandaon basi twende kistyle na sio kirahis km hv:photo:..samahani kwa nitakao kuwa nimewakwaza zaidi nadhan upeo wangu ni huu na pia nitakuwa nimewajuza kwa wale wanaodhan mimi ni he.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhh
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hiiihihihhih

    hebu wadada mukuje hapa... Ni kweli mnarusha ndoanozenu huko ulimwengu wa pm?
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he he he he
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ah!! Vaisley nawee..... Dah! will be back bana....
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha kumbe ndo mpango wa PM hivo??
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,662
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Nadhani labda ID angalau zingekuwa zozote lakini zizingatie jinsia,ili kuondoa mikanganyiko. Ni mtazamo tu!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona unajipigia promo..
    Hongera, tumeshakufahamu wewe ni she na wala siyo he!!
     
  9. Rada

    Rada Senior Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo unamaanisha unataka pm za wanaume sasa!
     
  10. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mmmmm Sidhani kama wewe ni Mwanaume au inawezekana ukawa wa kiume! Wanaume wako bussy na mambo muhimu na tena wanaheshimu hisia za watu na kamwe hawawezi kuanika hisia za watu hadharani (huzitunza moyoni na kuzitafakari) kama ulivyofanya if at all what u are saying is true.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vaislay hapa una maanisha or upo kitarget zaidi? Hofu yangu ni kama vile unautoa ujumbe indirect. I mean "u need a guy"
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Ya kweli hayo?
     
  13. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahha. Ridhiki popote bana. Acha watu wajaribu bahati yao.
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aiseee
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Umefanya vzr kuliweka wazi, na pia akina kaka wenye ID zinazofanana na za akina dada ni vzr na nyie mjiweke wazi msije mkachumbiwa na wanaume wenzenu!
     
Loading...