Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF, kisima cha mawazo, napendekeza tuandae mawazo yetu tuyawasilishe Tume ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 26, 2012.

?

Je, JF tuwe na mjadala wetu makini na tupeleke mawazo yetu tume kwa pamoja?

Poll closed May 10, 2012.
  1. Ndio, ni wazo zuri

    7 vote(s)
    100.0%
  2. Hapana, haitawezekana

    0 vote(s)
    0.0%
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mtu anajua JF ndio jukwaa lenye mawazo makubwa zaidi Tz, silijui jingine labda mtu aniambie.

    Tume itaanza kukusanya maoni soon kutoka kwa mtu mmoja mmoja na vikundi, hata JF ni kikundi pia. Tunachoweza kufanya ni kuanza kujadili mambo mbalimbali ya katiba na kuwa na mtu anayeweza ku summarize na siku moja baadhi yetu tukutane tuyawasilishe huko. Kama mod atakubali, ateuliwe mtu atakayechukua summary na ku compile. Mimi naweza kuwa lead katika issues za kujadili. Mfano, tunaweza kuanza na Muungano, mnapewa summary ya muungano ulivyo sasa, then tunajadili kwa upana, tunaandika summary ya mawazo ya wengi, tunaileta tena summary kwa majadiliano then tunakuwa tumemaliza muungano. Tunakuja labda uchaguzi wa Rais, tunaendelea hivyo, hivyo. Wanaokubali waseme ndio, hapana waseme hapana!
     
  2. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja..............
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Du unanikumbusha Regia Mtema(RIP) na uzi kama huu.

    Naunga mkono hoja!
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni wazo zuri lakini kumbuka wengi katika JF hatujulikani kwa majina halisi. Nani atawakilisha. Inawezekana wewe ni Speaker, au General jeshini au hata JK. We dont know. Nani atapeleka hoja zetu kwa Warioba?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JF ni think tank network. Naunga mkono hoja 100%
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si lazima majina, ukisema umri wako labda na jinsia inatosha inatosha. Hapa kuna watu wana majina yao halisi hilo si tatizo sana.
     
Loading...