Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf kama umeme wa tanesco

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vanmedy, May 17, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    dagmh hii wiki kuipata jf imekuwa kimagutu kama umeme wa tanesco mara huoooooo mara haaaaaaa.......huoooooo.....ayaaaaaaa......huooo....
    though umeniwezesha kuwajua wadau muhimu through fcbk
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaa,,,kila saaa mara subiri tutarud,mara tuna matengenezo,ishakua kero
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    lakini sasa leo wamesema general system maintenance is through....kea hiyo tutapata kitu kliaaaa
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Yaani hawa jamaa sijui wana mpango gani tu na maisha yetu mateja wa Jf.
    .
    "HERI KIJANA MASKINI MWENYE HEKIMA, KULIKO RAIS MPUMBAVU".
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    hivi unawajua tanesco wewe? Hawafanani hata kidogo na jf
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nshakua adicted na jf. 4sure, cant leave withou! Najisikia kiraruraru.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    nimekuwa teja, teja wa jf... mh ntawezaje kuiacha kha! yan km ndoa bt ndoa kuna talaka et cjui km nini vile ambacho huez kuacha!
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    I missed something, nlijiona km nlieonewa
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    na wewe kumbe uliona eeh.
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    yani ilikuwa kama nimepigwa gumi la tumbo...
    yani moyo ulikuwa unanikereketa vibaya sana nkawa najiona nna bonge la donge kooni...
    IAM JF'AHOLIC...
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mkuu tuliona amabvyo tumeteseka kila ukijaribu kufungua.....hakuna.....mara imerudi, na hivi huku Kibosho mvua zinanyesha na tope la kutosha ilibidi nibaki kunywa mbege tu na kula maparachichi, kule fesi buku sijapazoea
     
  12. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuikosa JF ni kama kutupwa kisiwani bila mawasiliano yoyote! Jana nimekuta wana JF kibao kule kunako FB. Wanatumia ID tofauti na zile za JF. Nimewatambua kutokana na kuchangia post ya Mimi Mwanakijiji; Mimi Mwanakijiji, aliomba wana JF wawe na subira kwamba maboresho yanafanyika. IDUMU JF!
     
Loading...