Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf inanipa raha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kobonde, Mar 3, 2011.

  1. kobonde

    kobonde Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana kila nikiingia naishia kucheka tuu kwa jinsi member wanavyochangia na kujibiana ktk topic. Kiasi kwamba nashindwa kutoa mchango. Lkn haipiti Siku bila kuingia humu.
     
  2. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hauko pekeo.
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli JF ina raha zake ila mchango wako ni muhimu sana kwa membaz tunaweza kujifunza kitu.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    toa mchango banaaaaaaa usichungulie tu!!
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ww kila siku ? Ss wengine ni kama kitandani . Twalala na kumkia humu humu
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Si JF sema kabisa MMU huku ni stress free raha tupu unacheka na keyboard na kuitana my love na watu huwajui basi raha tupu

    Full kujiachia hapa no BP no Kisukari kwa raha zetu
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaa Dena mbavu zangu bana lol uwiiiiiiiiiiiiiiiiii!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Susy wacheka nini wewe sasa?? Kwani uongo???
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    haa afu suzy wewe...mbavu zako zimefanyaje sasa???kama zinauma ngoja nkupe zangu
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nina stress sana ofisini, sikosi kuingia JF maana huwa nina-overcome stress nyingi na kurudishwa vema kimawazo na kuendelea kulitumikia taifa.
    Ila michango ya wadau ni muhimu, msikose kuchangia ingieni kama hivi mnapiga danadana kdg halafu mna-mute.
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sasa kama inakupa raha tukufanyeje?
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kuna raha sana hapa
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe tehe jf imenisaidia saaana kabla ya kuingia jf nilikuwa nikishika tu simu nikianza kuandika lazima wife aje aanze kusoma sms na kutaka kujua nani namtumia. nilipoingia jf mwanzoni akawa anafuatilia lkn nikiwa kwenye laptop anajua napiga mzigo sasaimemshinda na sasa kazoea maana nikiamka saa kumi na mbili lazima niingie jf wakati mwingine jioni nikirudi job naspend almost four hrs kwenye jf. so kilichobaki anaguna tu mh na wewe na mitandao yako hiyooooo LONG LIVE JF!!!!!!!!
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    jf iko poa na naipenda zaidi kotokana na michango ya mawazo inayotolewa. MMU+UDAKU lazima nipige round kuona vilivyomo
     
  15. kobonde

    kobonde Senior Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndio mambo yanayonipa raha
     
  16. kobonde

    kobonde Senior Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulijuaje hizo ndio zangu
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dena umesema kitu ambacho kilikua ndani ya moyo wangu!! so nimefurahi kwa kuwa kumbe JF ni kiboko ya BP, kisukari, na kila aina za misongo ya mawazo!!
     
  18. kobonde

    kobonde Senior Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataka raha iongezeke
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sizinga mbavu zako sitaki je kama moja ina creak!!
     
  20. kobonde

    kobonde Senior Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekupata
     
Loading...