Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF inahitaji memba awe kama mwanamume mwenye wake zaidi ya mmoja

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Prophet, Mar 30, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why?

    lazima sasa kuwa na ID zaid ya moja kwa sababu unaweza kula ban any time ikala kwako.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo muhimu sana mkuu kama huna nyingine fasta tengeneza
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio Nimetoka kifungoni leo nilikuwa kwenye kifungo cha mwezi mmoja, na nimekuwa na account 3. Lazima uoe mke mwengine hapa JF kama unataka kudumu muda mrefu
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahaaa kumbe DA=AD
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hizo Id zenu zote zinatoa mchango wa pesa jf au ndio mambo ya kujaza server.
    Aliyesema watu wajisajili kwa pesa alikuwa na akili. Inawezekana huu upupu ukapungua.
    Nina uhakika Id yako moja lazima itakuwa inatema pumba humu vingnevyo kusingekuwa na haja ya kuwa na id zaid ya moja.
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na kwanini ule ban mkuu...

    ni wazi utakuwa umekiuka sheria za mchezo...

    swali..je kuna mchezo usio na sheria?:help:

    shida hapa JF kuna watu ni lazima wachangie mada kwa kuwa wana fursa ya kufanya hivyo na si kwa sababu wanahitaji kuchangia....matokeo ni kuandika utumbo usio kifani...:angry:
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,162
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    I was shocked the first instant when I read the thread title.....
     
Loading...