Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF imenisaidia sasa nafurahia penzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 13, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana wana JF kwa michango yenu. Nili post thread yangu yapata miezi miwili iliyopita kuhusiana na demu wangu kuwa na uke mkubwa kunifanya nisifurahie wakati wakati wa mapenzi. Kuna member alipost thread moja iliyokuwa inahusu tatizo hilo na akatoa ushauri wa kufanya mazoezi ya kubana mapaja mara kwa mara.

    Kweli nilimshauri demu wangu amefanya na sasa naona mambo yana anza kuwa mazuri. Nimemwambia asiache kabisa ili kitu iendelee kuwa mnato.

    Thank you very much
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hongera sana lakini usimchubue.
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera mjuu wangu kwa kutatua tatizo kwa njia sahihi! wengine wangekimbilia kwa mchina kuongeza ukubwa ili kuendana na mazingira halisi!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila je yeye anaenjoy??
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    MMU for life..

    congratulation..........

    hopeful she is enjoying too...
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oh, we are all enjoying alot!!! its very nice
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh hiyo safi sana ..
    hata mie na enjoy sana kusikia hivyo
    asante ...
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongera sana bwana na enjoy but hakikisha na mwenzio anaenjoy!
     
  9. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aisee,kumbe hilo zoezi linasaidia eh! Ckua najua kabisa. Congs mdau.
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkumbuke na kumuona invisble kule kwenye "Mkono Mtupu haulambwi"
     
  11. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongera mkuu

    Haya we kula maisha tu.
     
  12. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na ninakula haswaaaaaaa.
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afrondezi acha kutusaidia ku enjoy bana utatumalizia utamu.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahh lol
    haya bwana
    ngoja mi nikitoe basi mmmmhhh
    hahahah lol:car:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana
     
  16. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wewe unafaa sana. Ingekuwa ni mwanaume mwingine badala ya kumsaidia mwenzie apate solution ya problem basi angempga kibuti atafute mwingine mpaka atakapopata size aitakayo. Umenifurahisha sana mkuu.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani nimefurahi sana,we ni mwanaume wa tofauti sana na Mungu akubariki,na huyo dada azidishe furaha na mafanikio yako na awe baraka yako.You made my day!
     
  18. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    abane mapaja....!
    Atapokua anajisikia ze utamu siataachia?
    Au yy kazi ni hiyo hiyo ya kumbania jamaa?
    demu ndo hana tena hamu?
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hongera
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa.
     
Loading...