Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF imenipa Degree...thanks God

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Jan 12, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huu ndio ukweli wangu!
    Nahisi naendelea kupata Master sasa...
    Vipi na wewe?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani humu Jf kuna chuo?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Chuo sio lazima kiwe na madarasa na madawati. Chuo ni sehemu yeyote ambapo unajifunza mambo ambayo ulikuwa huyajui. Hakika JF ni chuo maana kuna jamaa zangu ambao baada ya kuingia jamvini kila siku wameelimika sana kuhusu Tanzania na hali yake ya kisiasa. Licha ya hayo, kuna habari nyingi zinaelezwa humu ambazo hazipatikani magazetini, nasaha n.k.
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu...tafuta Masters...na PhD
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera maalim umetaja ukweli wako.
    Nami naitafuta PhD humu humu JF.
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani chuoni kunatafutwa nini?
     
  7. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hebu nimshauri na makamba nae ajiunge apate elimu...............mkuu na JK nae kwanini anapenda PHD?
     
  9. k

    kituro Senior Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anapenda PhD kwakuwa hana!. angekuwa na masters tu ya darasani asingependa PhD ya bure hiyo kwakuwa haitofautiani na ile ya akina majimarefu!.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hee!
    Ngoja tuache shule tukomae na jf.
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiache mpendwa hapo kwenye nyota!
    Humu pia ni skuli.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    si mshika mawili 1 humponyoka. Lol!
     
  13. czar

    czar JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera, pia nasikia mtoto akizaliwa dar tu tayari amemaliza la 7.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hongera sna dia:love:
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    ignorance level level inashuka

     
  17. E

    Elias Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasitahili pongezi.....
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :love::love::tongue::welcome:
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    ni kweli maana hapa vichwa vikali umepata elimu ya Uraia na hisi utaonewa tena na police, hutapenda Udini, Siasa za Uongo, chuki za vyama , Ufisadi na uonevu, utatetea wanyonge, kuwakomboa na kuondoa uvumi na ndoto na sera mbovu kama kilimo kwanza, badala ya elimu kwanza, Kasi zaidi ya upandaji vitu holela na ari zaidi ya kuzidisha mafisadi kila kona, asante sana kwa hiyo PHD
     
  20. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hongera saana Mkuu
    Inatia moyo natamani na MALARIA SUGU angeji enroll hapa angekuwa mbioni kumalizia degree yake
     
Loading...