Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf imekuwa kero kupita maelezo nisaidien jaman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Jan 25, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Jaman wanajamvi kuna njia yoyote yakujitoa au kuzuia sms za JF kwenye e-mail yangu??
    Maana zimekuwa kero kwangu mimi huwa siwezi pitisha siku bila kucheki kimejili nini hapa jf lakini chaa jabu nimekuwa natumiwa mi thread kibao kwenye e-mail yangu je? Kuna njia yoyote ya kuweza kuzuia thread hizo??

    Naomba msaada wenu wakuu
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Unayaselekti yote unabonyeza kitufe cha delete zinapotea zote
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    sitaki nitumiwe kabisa maana hayo nitumiwayo nakuwa tayari nishayasomaaa weee ikiwezekana na kucoment kabisaa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuwa clear bana LEGE,
    Unatumiwa SMS NA THREAD?
    Kwa JF niijuayo mimi hakunaga SMS na pia sijawahi kuona THREAD zinatumwa kwenye E-mAIL!...
    Huenda unaongelea PMs!
    MAAJABU SANA HAYA, labda utupe uzoefu ndugu!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    PJ ndo japo ninaposhangaa mkuu
    Msg za JF kwenye email
    Duh may be Invisible kaanzisha hii kitu hatujajua
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo ni kweli hata mimi kuna mda natumiwaga ila nadelete but unatumiwa zile thread ambazo ulichangia
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siyo kwenye simu mkuu. Anasema kwenye email.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nenda kwenye General Setting kwenye profile yako uedit!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Basi utakuwa umeruhusu hiyo makitu kupitia kwenye settings za profile yako!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yeah hiyo mkuu ni setting kwenye emai zake
    Inawezekana aliset hivyo kuwa apokee
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msitake kuipa lawama JF on this, thead zinazokuja inbox kwako kwenye email, ni zile thread ambazo ulichangia tu. Kama hutaki zije kwenye email, usichangie thread yoyote maana default settings ni kuwa ukichangia thread humu una kuwa umesubscribe kwenye hiyo thread automatically, na unakuwa unatumiwa updates za hiyo thread. Otherwise, nenda kwenye settings ukafanye modification.
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    nashukuru wandugu kwa kunielewesha kidogo ila bado na neno naomba mnijuzi ni vipi na niwapi na process au setting zipi nifanye?!

    Kwa mtaalam yeyote naomba anisaidie
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
Loading...