Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Imekufanyia nini katika maisha Yako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maishapopote, Aug 23, 2012.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia kwa umakini utagundua JF in one way or another ina mchango fulani katika maisha yako ya kila siku,
    Hebu tuorodheshe au tuchangie hapa chochote kile ambacho JF imekifanya katika maisha yako,jirani yako,rafiki yako,au mtu yeyote unayemfahamu,
     
  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imenisabisha niwe wa kwanza kujua na watu wanihisi spy
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    habari Moto Moto.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kwa mabreaking news yake imenifanya kuitwa nabii mtaani kwetu. Maana wananisikia kila mara nikiongelea matukio ambayo bado kuripotiwa na chombo chochote kile.
    .
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa juzi nimemfuta kazi ofisini kwangu baada ya kukuta anatumia 80% ya muda wa kazi kutizama Jf na kucheka kama mwehu!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi nikiandika hapa.....habari itakuwa na ukubwa wa 3GB....nitaelemea server ya Maxence......
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    JF imenisaidia kupata ushauri wa kisheria ktk Jukwaa la Sheria. Baba mzazi leo hii angekuwa lupango kama si kudra za Mungu kupitia JF!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    imeniwezesha kuwapa ccm vidonge vyao
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kila siku baada ya mlo wa usiku familia nzima tunajikusanya tunasoma post za kuchekesha hapa jf,si baba si mama Burudani mtindo 1
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Imenisababishia vidonda vya tumbo
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimepata mke humu jf..hshaaa
     
  12. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inifanya kuipenda chadema na kuichukia ccm
     
  13. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmh, Angel Msoffe! Na jukwaa la chit chat, watoto nao wanaangalia post?
     
  14. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninajua vitu vingi vinavyoendelea katika nchi hii jambo ambalo nilikuwa gizani zamani.Breaking news karibu zote huwa nazipata hapa.Na cha msingi nimepata marafiki hapa ni jambo la kumshukuru Mungu.
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wamepata ajira za nape humu ... kila post wanalipwa buku mbili ... wahusika wanajulikana
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, ngoja nitafakari kwanza.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hot News!! Nondoz! Konoz!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    imenisaidia saana
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Anza wewe kutuambia!
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa raibu (addicted) na JF kiasi kwamba kila siku lazima niipitie kupata habari muhimu kabla azijamwagwa kwenye vyombo vingine vya habari hapa tz! Pia nimeunganishwa na JF Saccos.
     
Loading...