Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf ilinipenda lakini beibe nasty alinipenda zaidi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Junior. Cux, Jul 18, 2012.

  1. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    usione sipatikani humu jukwaani jamani haya ni mahanjamu na malavidavi ya mtoto wa kitanga beibe nasty ... kaniita kwake tokea wiki mbili zilizopita, napikiwa, naogeshwa, nabembelezwa, nabebwa ka kitoto na mengine kibao.!! kasimamia cost zote na yote hayo ni kwa masharti mawili tu..
    1. nisiingie jf kwa kipindi chote nitakachokua kwake
    2. nifanye juu chini Judgement asijue..

    kupendwa raha jamani, leo ndo nimeachiwa hapa nimerudi kighetto kwangu hamna ata a.c ka za mai beibe lakini kaapa kuniita tena ndani ya wiki chache zijazo.!!

    NB: Naombeni mnitunzie hii siri jamani, akikisheni Judgement hajui hili
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hongera
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama umegharamiwa hivo mtoto wa kiume jua kuwa kuna bili ya khatari inazaliwa kwa huyo binti. Na huenda ukienda safari hii ikawa ni mwisho kukanyaga Tanga.
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    heheeee kaoooge bwana wewe ustake haribu kijiwe hapa nyie ndo vifutundu tunaowasaka hapa jukwaan eti mtoto wa tanga waaaapiii my jg ndo anajua mi mtoto wawapi sasa wewe unaeish kwa historia imetafuna kwaako teeeena nakuonea huruma unajua coz hili suala my husband jg analifahamu na anajua kitu cha chitchat ndooo kabisaaa hapat hata sheli.my lovie upo wapi uje umsikie huyu anaejiita junior sijyi wakt mi nadili na senior
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    mhh nimejitahidi kukaa na hii siri lakini roho inanisunta, bora nimexema tu nitulie na nafsi yangu... kwahiyo jg umemdanganya we mtoto wa wap.!!!
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    huyu mtoto anajiweza ndo mana anakiburi na pesa.. ata hivyo huyo fataki wake bado anamuhudumia.!!!
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eric b52 my shem analijua hilo kuwa mie sio watanga ashindwe jua my sweety hahaaaa refer kwenye winmbo mzee yusuph nakumbuka line chache tuu zunasema wapo waliotia hila penzi watuvurugie hawawez asilan asilan labda nife na wewe, labda nife niende kaburiniii au nife nimzike yeyee. Upo hapo lako hilo nina 50 zangu zanipeleka mbioo so braza kaka jg ndo mwenye kisu kikali ndo amekula nyama hiii pouleee
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha,...teh,teh,teh,unamaanisha uliingia mwisho wa mwezi ukiwa na mshahara,sasa umeachiwa baada ya mkwanja wote kuisha,then mwisho wa mwezi ukichukua mshahara unatunza ndani tena kama ndondocha a.k.a msukule...teh,teh....kijana umekuja umeg'aa kweli hayo ndio mapochopocho,unapewa chai ya alufu 18
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtoto punguza maufundi umempa nini huyu shoeshine wa sinza maana hata kijiwe kafunga kumbe umemvundika ndani,hongera kwa kujipatia houseboy
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heheeeeeeeeeeeee ruhanzwe mbavu zangu haiyayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiii
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmm kumbe huwa unacheka kwa kujiachia hivyo,tafikiri umeshinda hunda i10,vip lakini houseboy anajua kupiga dek?maana aliwai kufanya kwa Madame B mmm ilikua vituko,alikua anaogea omo,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    At my glance!
    Mamsap ,
    Thanks for always understandin' and being there for me.
    I love you so much, i could never hurt you ever my cute lv NastyBeibe!
    Let me be yours forever, just kip with the tone of cuteness and love. Haka kajamaa hakajanipa!
    hakanipi !
    hakatonipa!
    Any kind of hurt, because aidha his a comedian or his mentality some minor LOOSE CONNECTION occured !
    Thought kamtu haka kanahitaji maombi zaidi , than medical treatments !.
    Kanadhani Ng'ombe hunenepeshwa at the auction day!
    Utamaliza malapa Judge ala firigisi taaaratiibu.
     
  13. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dats my hubby mmmmmwaaaaaaaah me love uu saana babaaa
     
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halijui hilo nahis atakua kakupata laazizi si unajua tena vijana wa sasahiv wanadhan watu wamepatanapatana tuu wewee achaa hii kitu aisee na hajui show zako unazopiga na kama mechi basi upo home na si away
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dogo, haya maji makubwa!
    Level yako ni wale wa kuokota kwenye mikesha ya mwenge, minadani n.k
    btw hakuna ngoma isiyo watazamaji .
    Karibu kwenye galery
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpenzi tuachane nae, hana weight ya kutupa homework, twen'zetu tukabadilishane finyango.
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Juzi kabla ya kumfukuza si akapaka tube ya dawa ya ngoz ktk mswaki nikaona asijenifia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haloooooo akaogee
    Nsubirie hun na nilivokumiss uwiiii
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jg kwa kujidai bana
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaa........
    Watu wanataka kuvunja ndoa za watu.
    Mwanaume huna haya, kuwekwa ndani nakugharamiwa kila kitu
    Hafu unajitangazia mbele za watu.
    Kweli we mwanaume suruale, una kasoro.
     
Loading...