Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF iko juu watu nizaidi ya watu!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Jul 29, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nafatilia humu ndani nikakuta thread moja...ila jamaa kwa lugha aliyoitumia nilikuwa sijamuelewa!!nikawana tafuta uhusiano na hiyo thread sikupata ....baadae sana kuirudia nikamsoma nimecheka sana!!....Kasema hivi nanukuu...."HUYO NI WATOTO WA NDEGE"!!Watu ni noma Tafuta thread inayosema BoyFriend wanted....
    Unaweza usielewe...big up!!
    http://www.jamiiforums.com/jamii-photos/298776-boyfriend-wanted.html
     
Loading...