Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf: Hujashtukia? Tunapungukiwa hiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Nov 13, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Katika maisha yangu wafupi hapa JF nimekuja kugundua kuwa tunahitaji chatroom (au kama ipo labda ugeni wangu!). Sababu kuBwa kabisa ni kuwa Mtu anaweza kuanzisha thrread yake, lakini baada ya posti kadhaa watu wanaanza majibizano mengine kabisa ambayo hayamsaidiii muhusika!!....wengine wanafikia kutukanana matusi kwenye thread ya mtu, tofauti kabisa na mada inayojadiliwa. Sasa ili kuepusha haya, naona kuwepo uwanja wa watu kupeana kichapo LIVE ili kupunguza hasira (CHAT). Au mnaonaje wakuu?

    Nawasilisha kwa heshima na taadhima, itifaki imezingatiwa.
     
Loading...