Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF hall of fame & Veterans

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Buswelu, Feb 19, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF Imeotaka mbali na kuna watu walikuwa humu ndani mwanzo - mwisho kuleta data na kuchanganua Hoja...JF ikapaa JF....ikawa ni gumzo..waandishi wa habari wakawa hapa ni kwao...achilia mbali kipindi kile ikataka kufungwa..tuwakumbuke vichwa vilivyo toweka kwenye JF....

    To list few of them...mkiweza weka na thread walizosimamia kwa nguvu zote.

    1. Kyoma
    2. Mchambuzi
    3. Kisura
    4. Halisi
    5. Mwafrika wa kike
    6. Rev.Kishoka
    7. FMES
    8. PUNDIT
    9. Bluray
    10. Timbwilitimbwili
    11. Mugongomugongo
    12. Tafiti
    13. Jadili
    14. Brazmen
    15. Kuhani "na sakati la Dr.Masau"
     
  2. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Buswelu
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Game Theory mkuu wa data...
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hivi Kiranga yupo?
     
Loading...