Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Habari magazetini au vijarida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, May 7, 2009.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ila nina ushauri, sisi wanaJF ni wachache. Kama kuna uwezekano kuweka kwenye magazeti kama Mwananchi, Tanzania Daima e.t.c

    Kama vile tunavyocopy na kupaste kutoka kwenye magazeti na kuleta JF.

    JF kuna hoja nzuri sana ila hazipati mwanga. Nashauri baadhi ya hoja pamoja na majadiliano yachapishwe kwenye Magazeti au vijarida.

    Lets try
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wazo zuri sana, tatizo hilo gazeti alianzishe nani? mapato tutagawana vipi? du ila kuna mzee mmoja ni bingwa wa kucopy kwenye magazeti na kupaste HAPA huwa ananifurahisha sana
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu nahisi baadhi ya watu tayari wanatumia information za jamvi hili kny magazeti yao, just chunguza mkubwa!
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Habari za humu jamvini wengi huwa wanazitumia kwenye magazeti. Nadhani njia ya vijarida inaweza kuwa bomba kuliko kutumia magazeti.
     
  5. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    it is a two way traffic kuna habari nyingine nying zinakuja HAPA zikitokea magazetini, sasa inategemea wewe umeanza kusoma zipi, jaribu kuoanoisha gazeti limetoka lini na post imeletwa lini hapa. ALL in ALL it is GOOD to be NEWZ maker na hii itatusaidia sana kwani mawazo ya humu yatakuwa yanawafikia watu wengi sana.
     
Loading...