Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf great thinkes wasilieshni bajeti zenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Jul 1, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu tumesikia budget ya tanzania na tunadelea kusikia bajeti na mipango ya matumiziya mendele ya wizara na idarambal mbali.

    Napenda kuleta challenge . Assume wewe ni waziri wa wizara yeyote ya JK au waziri Kivuli. je bajeti yako au bajeti kivuli itakuwaje?
    • Utendaji wa wizara yako unaathiriwa na nini kuna mapungufu gani
    • Ni miradi gani specific utapanga kukamilisha kwa mwaka mmoja kwenye wizara yako
    • Ni miradi gani mikubwa utapenda kuanzisha na itakamilika baada ya miaka mingapi
    • Vipaumbele/ priotisies za manendeleo katika waizara yako zitakuwa zipi?
    • Vitu gani utaagiza vifanyke kwenye wizara na idara zilizo chini yako kufanyia kupunguza matumizi na gharama za kiunedeshaji ili pesa ziende kwenye maendeleo
    Nawasilisha
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Duh great thinkers wa Jf wanapenda kuwa reactive tu let be proactive mara moja moja . Tu assume sisi ndo mawaziri tutoe pririty zetu then tuone sisi kwa sisi tutakosoana vipi?
     
Loading...