Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf game of the year

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiboko Yenu, Apr 4, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUCHEZE GAME LINAITWA The last
    man standing. Yani unatuma
    comment kisha anaefuata
    anaanza na neno ulilomalizia. Kwa
    mfano: mtu akiandika, natamani
    kwenda mikumi anayefuata
    aanze na mikumi mf. mikumi ni
    tour inayofuata alaf inayofuata
    kuenjoy maisha inayofuata maisha hayana mwenyewe n.k. OK LET US
    PLAY Atakaye kuwa wa mwisho
    ndie atakayekuwa mshindi.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mchana wote huu nimekuja mitaa fulani ina vichochoro ile mbaya.
    Baada ya kuchoka saana na kutembea ili niweze fika ninapoenda
    nimeona ni bora niketi hapa na kupata kinywaji kwenye banda fulani
    la vinywaji maarufu kama Kioski... Ghafla dio natambua kua
    Nimeketi karibu na kaka ambae nahisi ni tapeli....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tapeli mwingine yuko kushoto kwako
    Kafunga kilembe ana anavuta fegi
    Huyo anayejidai kusoma gazeti.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Gazeti lenyewe la udaku limejaa uongo mtupu
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtupu ndio nini?
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nini? usijekuta na hapa jf matapeli wameshaingia manake posts zinachakachuliwa mpaka tutapigwa ban...
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nini? usijekuta na hapa jf matapeli wameshaingia manake posts zinachakachuliwa mpaka tutapigwa ban...Pet feza
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ban hapa Jf ni kitu nisichokitaraji kwa kua najua muda wa kuwinda na wapi pa kushambulia !
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kushambulia waendao kinyume na rules za Jf hicho kitakua kitu nisichokiacha kamwe !
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mtupu! Hakuna jambo lolote la maana waliloandika humo ndani zaidi ya umbea na uzushi.
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamwe hatuwezi kufanana kimawazo humu ndani
     
  12. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzushi wenyewe unasema eti wema karudiana na diamond, na ukurasa unaofuata unasema eti siyoi ajiunga na Chadema baada ya kushindwa uchaguzi
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi wa Arumeru ushakwisha sasa tuangalie ya mbele.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndani ya JF watu kama wewe wanakera sana na nakushauri utuondolee kiwingu
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbele tuendako tutaweza kufanikiwa sana kama tutajikita kwenye maslai ya Taifa.
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbele yetu kuna mambo mengi sana tunayoaswa kuwa nayo makini kama watu wasio na upeo
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    upeo wako ni mdogo ndio maana unaona kuna mambo mengi...
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    UPEO wa kufikiri wa mbunge ******* bado nina mashaka nao!!
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na upeo huu niuonao kwenye Uzi huu nimekubali Jf ni vichwa!
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mengi kapandisha bei ya soda!!
     
Loading...