Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Football team

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Apr 15, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani naandaa timu ya JF ila sijajua ni akina nani watacheza namba ngapi....
    Ila najua ladies wote watakuwa jukwaani kuhakikisha wanasema "Usiniumizieeeeeeeeee"
    Mi ntakuwa nakanyaga namba 9 kuhakikisha ushindi...
    Match ya mazoezi Chit-Chat itacheza na jukwaa la Siasa...hebu tusaidiane kupanga kikosi...
    Bagah.jpg uwanja.jpg vuvuzela.jpeg
    Hapo ni vijana wa Chit-Chat wakijiandaa na katikati uwanja utakaochezea na Kulia ni Wanachit-Chat wakiwa na Vuvuzela..sijui ni nani ila nahisi ni naniii
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu timu y mwaka jana imevunjwa?
    namba 4 alikuwa anashika PAW.
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Footbal sipo labda niwe refa ila ukipanga ya basketball niwaze..
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Hamna noma mi ntaanzia bench, ntacheza dk 15, cunajua pumzi cna? Mi nipo jukwaa la siasa. Ni kiungo mshambulia,napiga miguu yote!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie huwa nacheza bek 3, nakaba hadi penati.

    nikipiga mpira naomba wafuatao waseme 'usituumizie, si uchawi mazoezi'
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh timu ya PAW ikifungwa mtakula bann hadi mkome hahahaaaa huyu awe kocha
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah we hufai....utapendelea jukwaa la siasa....lol
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa nshakuona wewe ukitumia miguu yote utacheza dk 7.5 badala ya 15 teh
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaaaaa wataje haraka...ila Amyner hakuhusu
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umbea ni ugonjwa jamani
    unataka niwataje???


     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie mchezaji kiraka mkinipanga beki, NITAWACHEZEA NYUMA HADI mtafurahi,
    mkinipangia MBELE NITAWASUUZA na mtafurahia na pia niko mahiri kutia mabao ya kichwa!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usipowataja ndo wewe utaonekana mmbeya...na watakuja kujitaja wenyewe...utasutwa...
     
  13. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la siasa tushaandaa jezi, tutapiga uzi wa maana! Hatuvai bukta,tutapiga 'topsi' la gwanda kama Cdm, uzi wa juu utakuwa na rangi kama bendera ya chadema. Ritz, Rejeo na pasco, hawatapangwa. Hawachelewi kupokea ki2 kidogo toka 'chit chat' c unajua tena wale ni magamba, na rushwa ni sehemu yao.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol
    Kauli zako tata... utakaa jukwaani na akina usiniumizieeeeee hadi utakaporekebisha kauli...lol
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa
    Haya hivyo nilitaka kujua watacheza namba ngapi...dah bora wawe bench...kwanza rejao pia yuko chitchat so hafai kuwa na timu mbili....Ritz sawa anaweza cheza
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namba moja maziwa ya mgando.
    Namba mbili ODM
    Namba tatu Bishanga
    Namba nne Rejao
    Namba tano EMT
    Namba tano Babu DC
    namba sita Nzi
    namba saba Mbu
    namba nane Bagah
    Namba tisa Tanmo
    Namba kumi Nyani Ngabu
    Namba eleven The Finest

    Reserves:
    mtaly
    Judgement
    And son on

    hii ndo timu yangu ya mpira hapa jf.

    Washangiliani namba wani Husyn, mbishi huyu
    na wengine wote sasa.

     
  17. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Hahahaa. Labda watoe vijicent..
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Rejao anachezea jukwaa la Siasa na wamesema hawampangi kwa kuwa yeye ni gamba hivyo anaweza kupokea rushwa....
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    uonezi huu hata benchi simo? Sijui ka kuna kiungo zaidi yangu waulize umiseta watawaambia.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh kumbe wakikupa unaweza haribu match...tutanchukua refa toka jukwaa la wakubwa....hapo nanii atahusika
     
Loading...