Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Female Politician Of The Year 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Mar 7, 2012.

?

Je, Ni Nani Unampigia Kura Kuwa "JF Female Politician Of The Year 2011"?

Poll closed Mar 9, 2012.
  1. Faiza Foxy

    31 vote(s)
    46.3%
  2. Josephine

    36 vote(s)
    53.7%
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Piga kura yako ya "JF Male Politician Of The Year 2011" hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/231097-jf-male-politician-of-the-year-2011-a.html

    Wana Jamii

    Baada ya Mchakato wa Kura za maoni Kumalizika, Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) imepitisha Majina ya Wagombea Watakaoingia Fainali na Kupigiwa Polls kwa Kuzingatia Sheria za Uchaguzi; Kanuni na Taratibu.

    Ili kuuelewa mchakato ulikoanzia, tafadhali pitia uzi huu:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/230046-jf-m-and-f-politician-of-the-year-2011-competition-2.html

    Washindi waliopatikana sasa Watashindanishwa kwa Polls/Kura ili kupata Mshindi wa kila JF Female Politician - 2011.


    Majina yaliyopitishwa kupigiwa kura ni:

    JF Female Politician Of The Year 2011 ni:

    1. Faiza Foxy
    2. Josephine


    Tafadhali piga kura yako kwa yule unayedhani anafaa kuwa
    JF Female Politician Of The Year 2011 kwa kuzingatia vigezo vilivyotajwa:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/230046-jf-m-and-f-politician-of-the-year-2011-competition-2.html

    Ili kuleta raha na changamoto ya Ushindani - kampeni za kuwapamba wagombea na kuwapigia debe kwenye PM kwa members mbalimbali au katika uzi huu inaruhusiwa.

    NB: ID zitakazopiga kura na kuhisiwa kuwa zinachakachua kwa maana ya ID Mpya kabisa au ID mfu ambazo si active kwa kipindi kirefu hadi kipindi hiki cha kura zote zitaondolewa.

    Uamuzi wa Tume Utakuwa Wa Mwisho.

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vituo vimeshafunguliwa!
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tehteheteheteh kumbe rejao alipigwa chini
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kumbe rejao ni mmama
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona wamemsahau Ritz?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    sikujua
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijaupenda mpambano wa leo k ani unahusisha mke/mpenzi wa mwanasiasa mkubwa Tz anayejulikana physical na mwanachama wa kawaida wa jf asiyejulikana physical.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    *****!
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Superman mbona kuna majina mawili tu?, tupatie option tofauti mkuu.
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Umeongea ukweli kabisa mkuu......

    Hata mimi sijaupenda kabisa huu mpambano...Binafsi sijauona mchango wa Josephine katika Jukwaa la siasa ndani ya JF...Ni vema tungekuwa tunapewa na links za michango(posts) za member husika ili tuangalie umahiri wake katika kuchangia hoja za Jukwaa husika.....Hapa ndio tutaweza kuona umahiri wao na kujua nani anastahili kuwa JF FPoY
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakuu Wangu;

    Unfortunately kura zenu ndo zimemfikisha hapa na mimi naangalia wingi wa kura.

    Ningemtoa ningeambiwa JEC imeshakachua.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kutoa pingamizi lakini nikaona kura zimeanza kupigwa. Siamini pia kwamba ameweza kupita kwenye vigezo namba 3' 4 na 5.
     
  13. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpambano huu hauko fair! huwezi pambanisha known member (Josephine) na anonymous (FaizaFoxy)
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hebu kuisaidia tume basi wekeni sababu zenu zote hapa badala ya kuambiwa tu hastaili wakati kura zenu zimestahilisha.
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwaka jana alikuwa Regia (RIP).

    What do we have to say on that?

    Shida ni kuwa watu hawatoi mapendekezo wala kupiga kura kwa wakati wanasubiri matokeo.


    Hii inafanana kabisa na yanayojitokeza katika Uchaguzi Mkuu wa Nchi.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aisee nilidhani ungekuwepo! Duh wamechakachua! JEC nao kama NEC. Tujuzeni zawadi
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa usumbufu mheshimiwa Mwenyekiti.....

    Kiukweli Josephine hajakidhi vigezo namba 3, 4 na 5.....Nadhani Ashadii(naye alipata kura 2 kama Josephine angefit hapa.....Hata Gaijin ama Regia(R.I.P) wangepewa tu nafasi ya kushiriki japo walikuwa ni washindi wa mwaka jana.....)
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu Gaijin?.....Naona kama katika mapendekezo amepata kura 3 vile......
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi kuhusu vigezo namba 3,4 na 5. Mimi kwa mawazo yangu naona kama Josephine hajapita kwenye hilo tanuru ukilinganisha na Faiza Foxy na wengine ambao walipendekezwa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...