Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF FC-The Dream Team

Discussion in 'Sports' started by Balantanda, Feb 28, 2009.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Baada ya Stars kutolewa nimeona ni bora tuanzishe Stars yetu mbadala ndani ya JF ambayo nina uhakika hata ikienda Bondeni mwakani lazima kombe la Dunia lije Bongo......Timu hiyo ni kama ifuatavyo: 1.Share…..(Huyu bwana nimeangalia kwenye ile thread ya CHAN Live alikuwa upande wa Dihile sana,hope atatusaidia sana golini,atakuwa kama Juma Pondamali vile).
    2.Shadow(Huyu yeye namfananisha na David Mwakalebela yaani).

    3.Mwazange(Huyu atatupa vitu vya mzee mzima Alphonce Modest).

    4.Bubu Ataka Kusema( mkoba wenyewe huu kama Salum Kabunda ‘Ninja').

    5.Belo( Hiki ni kisiki kama George Magere Masatu).

    6.Invisible(Huyu ni Kiungo mkabaji mithili ya Hayati Method Mogella ‘Fundi,yeye ndiye Nahodha wa JF FC).

    7.Masanilo( Winga tereza wa upande wa kulia,yeye anacheza kama Abubakar Salum ‘Sure Boy').

    8.Mfumwa(Huyu ni kiungo mshambuliaji yeye atacheza mithili ya Hussein Aman Marsha).

    9.YoYo(Huyu ni mshambuliaji wa kati mwenye uchu wa magoli mithili ya Zamoyon Mogella,tutegemee magoli mengi jamani).

    10.Hofstede(Atamsaidia YoYo pale mbele kumalizia mipira ya vichwa itakayotoka winga za pembeni,pia atamalizia krosi,atacheza kama Abeid Mziba ama Innocent Haule).

    11.Icadon(Winga ya kushoto huyu,yeye atacheza kama Edy Lunyamila).


    Reserves: Mkama P(GK),Mzalendo Halisi,Amwanga,Kana Ka Nsungu,KGM,Invincible,Alpha na Pasco…


    Manager wa timu atakuwa Nziku akisaidiwa na mzee mzima Ben na YourNameIsMine(kocha wa makipa).


    Kamati ya Ufundi itaongozwa na Mzee Mwanakijiji akisaidiwa na Mzee wa Gambosh Nyani Ngabu,wajumbe wengine wa kamati watakuwa ni: Rev.Kishoka,Mkandara,FMES,Kuhani,Mkandara na Mpaka Kieleweke.


    Kamati ya saidia JF FC ishinde itaongozwa na Mama akisaidiwa na First lady,pia watakuwepo Belinda Jacob.Kelly01,Neemah,Philemon Michael,GT,Balantanda mwenyewe,Susuviri ,Son of Alaska,Mtanzania,Nyambala,Mwikimbi,Mbu na Maxence Mello…
     
    Last edited: Mar 1, 2009
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii poa..sema kamati ufundi ndo inaniacha hoi!
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hii kamati ya ufundi nina uhakika ushindi lazima tuupate...Yaani ni kama akina mzee Mzimba kule JANGWANI
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwikwikwikwi si mnajua soka la bongo hapa ndipo kwenye ushindi sio first 11........hii lazima iwe dream team......mkuu kamati ya ufundi imetulia
     
  5. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuu nadhani lazima imekamilika hapo bila kipingamizi kabisaaaa
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ntake radhi mkubwa, yani striker mkali kama mimi unaniweka benchi au ndo watanzania hamtaki magoli ya kufunga kama mvua kwa kuwa hamjayazoea? Wananchi wataandamana kwa hili na huenda kibarua cha kocha kikaota majani kwa kumuweka KKN benchi. Na uwatoe kabisa hao wanasiasa kwenye uongozi wa timu, watatuletea politiki zao na blahblah nyingi, tutafutie viongozi wanaojua soka vinginevyo South Africa itakuwa ni ndoto! Halafu ukaongezee kale kademu ka NN kwenye kamati ya ushindi ili katuhamasishe kwa kutuchua misuli kabla na baada ya game kama ambavyo watakuwa wakifanya Mama na FL!
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapa KKN yeye ni Super Sub aka Golden Boy(Kama Hassan Hafif enzi zile) yeye kazi yake ni kuusoma mchezo ili kama mastriker wananoanza akina YoYo wanashindwa kufunga magoli yeye ndo anakuja kuokoa jahazi/kutengeneza ushindi,so KKN kawekwa benchi kwa sababu maalum za kiufundi.....Kuhusu hao wazee wao ni 'kamati ya ufundi',hope unajua nini kazi ya kamati ya ufundi kwenye soka letu la BONGO....Ushindi lazima mkuu
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..."tawire, tawire!"... kabla hamjatuletea mambo yenu ya "uzungu!" sijui 'maximo', natanguliza mafundi wawili wa kuaminika kabisa, ambao hata Zizou na Becks walitaka kuwatumia miaka ilee muungwana alipowakaribisha Bongo,
    wa kwanza ni;
    View attachment untitled.bmp
    ...huyu Bafana bafana wamemtumia sana kipindi cha nyuma.."tawire baaaba, tawire!"...:D
    wa pili ni;
    View attachment untitled1.bmp
    ...huyu info zake bado zipo classified, asije aka'pindishwa' buree, 'inasemekana' anatumia mifupa ya nanihii huyu..! mnh-hu! "tawire!"
     
  9. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sawa Mkuu, mbona wee haupo hapo? Sasa mbona hujasema lolote kuhusu kale kademu ka NN? Au mpaka umuombe ruhusa?
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mi nipo kwenye Kamati ya saidia JF FC ishinde..Kelly01 tayari yupo ndani ya nyumba(sijui kwa nini nilimsahau shemeji yangu jamani)
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 1, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Hii haijawa Dream Team bila Nyani 'The Outstanding Son' of Ngabu kuwa kwenye starting eleven....
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    Wewe utabeba tunguli na vile vya kunyunyizia wachezaji kama alivyonynyizia Mzee wa Vijisenti pale Bungeni Dodoma ;) ili kuhakikisha ushindi unapatikana ha ha ha ha ha...LOL!
     
  13. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    NN utanibebea buti zangu. LOL!
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwenye hiyo list kuna wanywa bia dakika mbili ulimi nje lol.
     
  15. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli JF Ville Inakuwa. Wanja je?

    Uwanja wa Taifa JF Ville...nani atajenga, Wachina?:D

    Ma reserve hamna, mbona?
     
  16. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikosha! LOL:D:D
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Mbona sijamuona AbTchaz hata kwenye kamati yeyote then KKN must in first XI
     
  18. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Yoyo tatizo hana stamina anatakiwa aingie sub zile dakika za nyongeza
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Baada ya Stars kutolewa nimeona ni bora tuanzishe Stars yetu mbadala ndani ya JF ambayo nina uhakika hata ikienda Bondeni mwakani lazima kombe la Dunia lije Bongo......Timu hiyo ni kama ifuatavyo: 1.Share…..(Huyu bwana nimeangalia kwenye ile thread ya CHAN Live alikuwa upande wa Dihile sana,hope atatusaidia sana golini,atakuwa kama Juma Pondamali vile).
    2.Shadow(Huyu yeye namfananisha na David Mwakalebela yaani).

    3.Mwazange(Huyu atatupa vitu vya mzee mzima Alphonce Modest).

    4.Bubu Ataka Kusema( mkoba wenyewe huu kama Salum Kabunda ‘Ninja’).

    5.Belo( Hiki ni kisiki kama George Magere Masatu).

    6.Invisible(Huyu ni Kiungo mkabaji mithili ya Hayati Method Mogella ‘Fundi,yeye ndiye Nahodha wa JF FC).

    7.Masanilo( Winga tereza wa upande wa kulia,yeye anacheza kama Abubakar Salum ‘Sure Boy’).

    8.Mfumwa(Huyu ni kiungo mshambuliaji yeye atacheza mithili ya Hussein Aman Marsha).

    9.YoYo(Huyu ni mshambuliaji wa kati mwenye uchu wa magoli mithili ya Zamoyon Mogella,tutegemee magoli mengi jamani).

    10.Hofstede(Atamsaidia YoYo pale mbele kumalizia mipira ya vichwa itakayotoka winga za pembeni,pia atamalizia krosi,atacheza kama Abeid Mziba ama Innocent Haule).

    11.Icadon(Winga ya kushoto huyu,yeye atacheza kama Edy Lunyamila).


    Reserves: Mkama P(GK),Mzalendo Halisi,Amwanga,Kana Ka Nsungu,KGM,Invincible,Alpha na Pasco…


    Manager wa timu atakuwa Nziku akisaidiwa na mzee mzima Ben na YourNameIsMine(kocha wa makipa).


    Kamati ya Ufundi itaongozwa na Mzee Mwanakijiji akisaidiwa na Mzee wa Gambosh Nyani Ngabu,wajumbe wengine wa kamati watakuwa ni: Rev.Kishoka,Mkandara,FMES,Kuhani,Mkandara na Mpaka Kieleweke.


    Kamati ya saidia JF FC ishinde itaongozwa na Mama akisaidiwa na First lady,pia watakuwepo Belinda Jacob.Kelly01,Neemah,Philemon Michael,GT,Balantanda mwenyewe,Susuviri ,Son of Alaska,Mtanzania,Nyambala,Mwikimbi,Mbu na Maxence Mello…


    YALE YALE MAMBO SIMBA NA YANGA.......SIE PRISONS,MTIBWA TUNAITAJI KAZI
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Si unajua JF ni kama Brazil mkuu,yaani tuna wachezaji wengi na wenye vipaji kiasi kwamba ilimuwia vigumu Kocha katika kuiteua Timu hii...Hata hivyo AbTchaz bado ana nafasi katika timu na nimemuuliza Kocha juu ya hili kaniambia hajamuita kwa sababu ni majeruhi,ila tumtegemee katika kikosi kijacho maana Timu hii si ya kudumu itakuwa ikibadilishwa kila wakati kwa lengo la kupata Kikosi imara...Ila kwa sasa hiyo ndo 1st Eleven...Kuhusu KKN yeye kaweka kwenye sub list kwa lengo maalum(angalia maelezo hapo juu),si unajua mambo ya Supersub tena??
     
Loading...