Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Fanpage @Facebook...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Feb 6, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hii page imejaa post za siasa tuuu...
    I wanna change something, kuna topic moja ipo jukwaa la chini kabisa, nataka niipaste kule kwenye fanpage yetu. Sasa hivi nakamilisha michakato ya kuomba ruhusa kwa mwenye post.
    Unajua haya mambo ya kuwa na sura moja ndo yanatujengea uadui na Mama Mchungaji, hebu siku tubadili kibao hata mara moja, afu tuone matokeo.
    Meet you in our Facebook fanpage...
    Sawasawa?
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sawa...!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mhm?
    Mkuu, kuna usalama kweli kwenye jibu lako? Kama sijiamini-amini hivi...
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mphamvu, we ni great thinker bwana. Hayo ma 'recreational forums' ndio unataka kupeleka on fb?
    Peleka hata ya MMU basi. :lol:
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sijawahi kutembelea huko, nikipata muda nitapita
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nina alaji na na FB,
    wapen salam zao.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wazo zuri sana, maana twaweza peana habari pia iwapo kuna matatizo yoyote hapa jf.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Facebook agriiiiiiiiii*"!¥,&'#"*/¥#".........
    POPOBAWA.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nini tena mama?
    Sasa mtu si unapost kile ambacho kimekugusa, sasa kwa bahati mbaya topic iliyonigusa imekaa pabaya. Vipi, nighairi?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sawa.
    Ila bado sijapeleka ninachokusudia kupeleka, kuna utata unajitokeza kuhusu matumizi ya ile fanpage.
    Nikiweka mambo sawa, nitawawekea link papa hapa.
    Sawasawa?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    'alaji' ya nini tena mrembo?
    Binti mashallah kama wewe unakuwa na 'alaji' tena, ile midonda na mipele si itaharibu ulimbwende wako?
    Please, dont do that baby...
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    yup!
    Naona FB ndio njia nyepesi ya haraka, hata admins wakiwa na tatizo hapa mainsite huwa wanatutaarifu kupitia kule.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    usiishi kwa mazoea ili kuwafurahisha watu.
    Ati kwa vile member wa JF wanadiss FB, basi na wewe mishipa inakutoka ili uprove uGT wako eh?
    Baadae nitaeleza namna ya kurutubisha Facebook, ili ikufae maishani.
    Mimi sipendi kuishia kulalama tu...
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu

     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Ni kama anasema "FANYA UONE"
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe te... Short and clear!
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha Ha Haaaaa!! Ama kweli kuna mambo.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, umenichekesha sana

    FFU - Facebuk Family Unwanted here

     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu kwa kufata mkumbo bana!!!!facebook ina nafasi yake!fb for life!bab kubwa....
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    na mimi nimemsoma.
    Anajua fika kama hilo dema mimi siingii...
     
Loading...