Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: Wawindaji tuliowauzia wanyama wetu tukichekelea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 2, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sijui kama mnanisoma....!
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Acha wafaidi maana WAKO KWAO.

    Inabidi hii kitu kuipeleka tena CNN, BBC na German ili wakoromewe tena maana hizi mbuga ziko chini ya UNICEF.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani viongozi wa kizazi hiki wana tofauti gani na akina Sultan Mangungo wa Msovero? Hebu nijuzeni wadau.
     
  6. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused:

    Hawa mabwana kilichobaki ni kuwafanyia huko huko polini.

    Kama Serikali imeamua kuwakumbatia basi ,
    nionacho mimi ni kujichukulia sheria mkononi ,

    Liwalo na liwe kama wale wanakijiji walivyoweza kuvyeka miche ya migomba ya mbunge wao na hili la kuwa fyeka hawa nguruwe poli linaweza kufanyika.
     
  7. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unasema wafanyiwe kwani wamefanya kosa gani ?usiwe na chuki zako za kibinafsi hao watu wameruhusiwa na viongozi wa nchi na wapo hapo kihalali sasa tatizo liko wapi ?kama ingekuwa mzungu ukesema hayo kama una tatizo lolote nenda mahakamani kama inavyosema serekali .
     
  8. W

    Wachipogoro Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namuunga mkono kwa ndugu aliojibu kama hao waarabu hawakuingia kwa wizi bali kwa kibali maalum toka serekalini.Sioni sababu ya kukereketwa na kuwepo kwao nchini,isitoshe unajua kama fedha ngapi ya geni imeingia nchini?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Hivi wakishamaliza wanyama nini kitafuata.Waarabu wameifanya Tanzania kama shamaba la bibi !!!!!!!!!.
     
  10. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafakari kwanza!!! Kama wamepata kibali halali ni lazima kutakuwa na kiwango walichowekewa cha kuuwa wanyama. Kwa maana nyingine watafuata masharti waliyowekewa!!

    Haki elimu!!
     
  11. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa sijaona hiyo mashine ni Lexus V8 convertible!! The wonders of TZ, V8 convertible in the savannah.....na wanakijiji hawana maji
     
  12. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe tongue blister, una roho chafu, hao jamaa hawako hapo bure, serekali imepokea mamilioni ya dola na inaendelea kupokea kutoka kwao, umekosa hekima na elimu, kama una njaa, source ya matatizo yako ni viongozi wasanii ulowapigia kura alfajiri
     
  13. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri wenye moyo safi kwa maana watailinda nchi yao isiliwe na wanyang'anyi!
     
  14. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Mangungo lilikuwa nguo! Tatizo la viongozi wetu ni MATUMBO YASIYOSHIBA!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!HAYA JAMANI.....!
     
  16. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaweza kuwa kazi kidongo!! Kama wanakula hata mwewe na tai hao sio watu wa kawaida! Labda uombe msaada Marekani!!
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ndio maana wizara ya elimu inaruhusu watoto wasome nyambari nyangwine badala ya vitabu vya maana vya historia . Lengo ni kuficha kitu gani kilitokea zamani ili wasifananishe na sasa.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hawa nao wamewekeza nini? Maana wanachovuna hawajakileta wao wala hawajaongeza lolote kwenye kilichopo. Labda wameajiri manamba wa kuwasaidia na kuwafulia nguo
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,535
    Trophy Points: 280
    hii sio nchi yetu, ni nchi yao,
    neema zetu zinaliwa na wageni
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana huwa akija anakuja bila mke bali huja na malaya wa thailand,mkewe huja peke yake hajapata ongozana na mume wake,kwanza huyo mwarabu hupendelea kula aina fulani ya ndege ambao huwatega kwa kuwafunika na wavu kachimba kama bwawa ambapo ndege hao huja. Na pia huko porini kuna magari ya kifahari ambayo kwa TZ hakuna aliyenalo,mwanzoni mpambe wake alikuwa Doo langu akiwa maliasili yeye ndie alichonga mchongo kwa mzee Ruksa ili mwarabu ajinafasi baadaye Doolangu akapigwa chini sasa kinara wake hapa ambaye kwa habari za uhakika ndie pekee ambaye humpokea na kufanya mambo yote ni mheshimiwa sana msomali mwenye ushawishi mkubwa hapa nchini akitokea Arusha aliwahitishiwa nyau kuwa yeye sio raia wa TZ alipotaka kugombea uongozi mkoani Arusha na juzi tu moja wa kampuni anazomiliki ilishikwa na mzigo usioruhusiwa kusafirishwa nchi za nje bila kibali maalumu na huyu ni mtu mkubwa kwenye Chama chao,kwa hakika viongozi wa nambari wani ndio wanatuingiza mkenge huku familia zao zikinemeka na sijui hawa raia wenzetu wa kufikia wanatuona mabwege kwani tunawapa mianya na wanatu nanii...
     
Loading...