Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF EXCLUSIVE: THE DEATH of VINEGA

Discussion in 'Entertainment' started by Kachanchabuseta, Sep 18, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ijumaa hii ni fiesta mbeya

    Sio kawaida kwa mbeya fiesta kuja kirahisi hivi sugu alikuwa msatali wa mbele kutetea wasanii
    wachanga na wale wanaochipukia lakini cha kushangaza sasa hivi baada ya sugu kusign ule mkataba
    na Ruge amekuwa kimya sana( wewe jiulize kwanini sugu jimbo lake anatengenezewa barabara?)

    Kwanini sugu amekuwa kimya na wasanii ambao wamesupportiana kawatosa?

    Kwenye mzunguko wa Fiesta kuna wasanii wa VINEGA?

    Tafakari..................................................:eek2::director::director::director:

    Fiesta 2011 Sugu alikuwu na msimamo huu


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ahhh okay...
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Jamaa si alikubali peace accord...
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Chezea Ruge weye
    Chezea Clouds weye

    kimsingi sugu alikuwa na madai yake binafsi na clouds na alitumia mgongo wa vinega na wasanii wachanga kuishambulia clouds.
    Sasa clouds wametuliza kapata alicho hitaji hawa wengine sijui vinega kachinji baharini huko.......................pesa ilimsaliti yesu bana itakuwa vinega
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Vinega?
    i am too old for that...
     
  6. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mizinga imemkimbiza wale jamaa wa Vinega wana njaa kali.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Why? au kwa sababu vinega imekufa?
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio Sugu,wasanii wetu hawajajitambua.subirini tamati ya msanii Diamond ambayo najua haipo mbali ndio mtajua nini nazungumza.Asilimia 99% ya wasanii wetu wanaona hatua moja tu mbele! Mafanikio ya haraka haraka yanawapumbaza.

    Tunataka kuzungumzia Sugu na Vinega kwa mlango wa kisiasa lakini si mjadala wa kusaidia mawazo wasanii wetu wasiojielewa!
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu maisha ya kibongo hayana consistance kwa wote si wanamuziki tu, so Diomond kuja kufulia ndio maisha yetu ya kibongo na si wanamuziki tu, wapo wanasiasa,wafanyabiashara,wafanyakazi nk walikua nazo tena na elimu zao lakini leo tunapigana vikumbo kwenye madaladala na mama ntilie

    Hapa swala ni Sugu kawatosa wenzake FULL STOP, hayo ya siasa yawepo au yasiwepo lakini yeye ndio alikua kinara wa kupambana na Clouds kupitia vinega, kaenda kushake hand na adui na akapewa alichodhulumiwa kawatosa wenzake. Hana msimamo kwa wasanii wenzake
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kwani kuna mtu kaweka siasa hapa?
     
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45



    [h=2][​IMG] JF EXCLUSIVE: THE DEATH of VINEGA[/h] Ijumaa hii ni fiesta mbeya

    Sio kawaida kwa mbeya fiesta kuja kirahisi hivi sugu alikuwa msatali wa mbele kutetea wasanii
    wachanga na wale wanaochipukia lakini cha kushangaza sasa hivi baada ya sugu kusign ule mkataba
    na Ruge amekuwa kimya sana( wewe jiulize kwanini sugu jimbo lake anatengenezewa barabara?)

    Kwanini sugu amekuwa kimya na wasanii ambao wamesupportiana kawatosa?

    Kwenye mzunguko wa Fiesta kuna wasanii wa VINEGA?

    Tafakari...................... .....................
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Vinega hawakutaka kufuata ushauri wa thamani kubwa tuliowapa bila malipo. Wakashirikiana kututukana na kutudharau. Asilimia 33 ya gross income yao wametoa msaada jimboni kwa Sugu. Sugu anawatumia kisiasa...
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ujui kinachoendelea kuhusu vinega,kaa kimya usije onekana pimbi mbele za watu.
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sawa, wewe unayejua tuambie basi * whats up with kukataa fiesta?
     
  15. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ujui kinachoendelea kuhusu vinega unapandikiza majungu,kaa kimya kabla ujajichoresha mbele ya wajanja..kama Sugu kawatosa vinega just wait n see,time wil tell...mda c mrefu tutaelewa kila kitu.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Nchi zima barabara zinatengenezwa.
    Then sugu alisema kati ya makusudio makuu ya mapambano dhidi yake yakiwemo studio ya wasanii kutolewa mikononi mwa ruge, kuvunjwa kwa taasisi hewa ya uwakilishi yalifanikiwa, je mlitaka amuue ruge ndo muone kuwa harakati zimefanikiwa??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we naona upo kisiasa zaidi,mara mambo ya kusaidia chakula jimboni mara cjui nn!!

    Mchezo wa sanaa unavyobadilishwa na manufaa yake tuachie wakali wa aya mambo..Politiki zako peleka jukwaa la siasa kuna sredi yake kule kamchane.
     
  18. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa... Hivi bado wapo hao Vinega? Wanafanya shughuli gani?
    Mambo ya kufuata mkumbo ndio yanavyoisha hivyo, wala hakuna cha ajabu hapo!
     
Loading...