Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: Mahojiano ya Munayi na Picard wa Dowans na Kamati ya Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 14, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Wengi tumeiona ripoti ya Mwakyembe, na wengi tumeyasikia kwa kirefu sana masuala ya Dowans na Richmond. Lakini chini ya kiapo (under oath) wakurugenzi wa Dowans Bw. Munayi na Picard walisema mambo ambayo inabidi tujiulize kama yalikuwa ni ukweli mtupu au kwa makusudi waliamua kulidanganya Bunge. Hii ni sehemu ya kwanza ambayo kwa kushirikiana na ka-nzi tunaweza kuwaletea.

    Please do enjoy.

    CLICK HERE TO DOWNLOAD
     
  2. I

    Igembe Nsabo Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi hii itaendelea kuwa jamvi la kulalia wageni! na jamvi hilo kuachwa hovyo hovyo mbila wa kuliangalia hata mwenye jamvi hilo naye aliona halina thamani kwake!
    Tunahitaji kubalisha mind set zetu, hii nchi ni yetu na tusitegemee kuachia foreign kuwa ndo watatutatulia matatizo yetu!!
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama tumeshindwa kufanya kitu chochote kuhusu hii dowans kwa usahihi na kwa haraka, basi tukubari kushindwa na kusamehe. Hatuwezi kuliongelea hili swala milele huku majirani zatu wakituacha kwa kasi sana. Dawa ya dowans ipo Chadema na sio hawa wakina Mwakyembe.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Lazime tuache ushahidi kuwa watoto wetu watakapokuja kuuliza "why?" tuwaambie kuwa tulishindwa si kwa sababu hatukujaribu.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    The Eastafrican wameripoti kwamba sheria manunuzi ya vifaa vya umma hapa Tz inafanyiwa chepuo irekebishwe kuruhusu ununuaji mitambo / vifaa chakavu ili serikali iweze kununua mitambo ya Dowans!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    thanks mwanakijiji
     
  7. m

    mbarbaig Senior Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Thanks, ntaisoma bada ya kazi leo na kikombe cha kahawa ya mbeya
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii mzee
     
  9. m

    mbarbaig Senior Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilisema ningesoma bada ya kazi nikakosea ku scan kwa macho nimejikuta nimeimaliza...MK pls ulipopakata ndio patamu penyewe naomba umalizie kunyunyiza
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyo guy yaan kama sio MD..amezidiwa na munayi katika kujieleza....munay ndo kaeleza kuliko huyu mkanada.........
    mwanakijiji maliza na huyo mtu wa takukuru..........
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Leo tunaambiwa Picard na Munayi ni miongoni mwa wenye hisa Dowans!
     
  12. A

    August JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ninavyo ona wamiliki wa iptl, rich/dowans na aggreko ni viongozi wale wale wa serikali wakitumia vivuli vya watu kutoka nje.
    asante kwa hii kitu , tunasubiri muendelezo wake
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kuna kitu kimejificha hapa,ila tunajifanya hatujui kin acho endelea na huu usili tulionao moyoni ndio unaotumaliza watz
    kuleni tu watu weupe mbona tumeshindwa wenyewe kuamka?
    kama kweli tuna uchungu jamani tuanze sasa kutoa elimu ya uraia kwa watu wetu,la sivyo tutakuwa tukilia hadi mwisho wa dunia
    angalia kenya,jamaa wamemweleza raisi kuwa uteuzi wako hatukubaliani nae live bila chenga,sisi hata harufu yake tunaiogopa
    tuamke sasa
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Asante Mzee Mwanakijiji kwa mahojiano haya, nikitulia, nitayasikiza kwa kina, ila isije ikawa kazi ndia imeanza na kujikuta mpaka wewe Mzee Mwanakijiji, umepokea kijiti kuendelezea pale Salva alipoishia!
     
  15. koo

    koo JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kufahamu sio kupotea nashukuru mk
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ndio maana inabidi niende sabbatical huu upuuzi umeanza kuniongezea mvi kwa kiwango ambacho kinapingana na mantiki na katika sehemu ambazo hata wataalam wanaweza kushangazwa!
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante na ubarikiwe!!
    Naonda part 2 tutaisubiri kwa hamu...

    Nchi hii basit tu...
     
  18. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo Guy ameongeza taarifa ya ziada kuwa Advocate Ringo ni shareholder mwingine. Munay haikusema hii
     
Loading...