Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: Ka-Nzi kwenye kikao cha kampeni ya CCM, Busanda!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, May 18, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Katoto ka nzi kaliko huko Busanda kametupenyezea taarifa ifuatayo:
     

    Attached Files:

  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo, jamaa wanajua ushindi upo tayari 60-70% hakuna haja ya kampeni basi wasubirie kutangazwa mshindi wa CCM!
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Next?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Utaona wanaainisha matatezo kadha wa kadha lakini kila mmoja anafikia hitimisho kuwa watashinda kwa zaidi ya asilimia 60.. msingi wa hitimisho hilo ni nini?
     
  5. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mzee mwanakijiji,

    The common theme on these minutes of Vikao is Matatizo ya wananchi and false promises that are back dated to year 2005.

    the question becomes, when will CCM and its government address the Wananchi's problems?
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna mawili

    1. ni ripoti ya watu wanaolipwa posho hivyo huwezi kusema kuwa tunashindwa kwenye wiki ya mwisho kwani posho ndiyo huwa nyingi na nje nje.

    2. Au jamaa wanataka kuiba kura na wamelikisha hii makusudi wapate pa kujitetea itakuwa "si unaona tathmini yetu hata kabla ya uchaguzi ilionesha tunashinda?"
     
  7. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inaelekea CHADEMA ni tatizo
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huo ni ushindi wa mezani, na lazima upatikane meza na si kwenye pitch.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,557
    Likes Received: 6,185
    Trophy Points: 280
    Yes Its true CCM itashinda Busanda kwa 40%. Fragmented opposition will scoop 60% majority with no victory.
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mbona nashindwa ku-download ka-inzi haka nitumia as private msg
     
  11. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msingi wa hitimisho hilo ni shahada amabazo zimeshanunuliwa au zinauhakika kuingia kwenye ballot in favour ya CCM
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa mfano ikitokea wameshindwa, wataelezaje kushindwa huko wakati tathmini yao haioneshi kuwa ni "too close to call"? Yaani angalau wangesema tutashinda kwa asilimia 51 au 50.2 sasa wakishindwa watasema uchaguzi ulikuwa "karibu sana"..
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwana kijiji,

    Ulipopata hii riport ulikumbuka KUWEKA MUHULI tarehe ya kupokea huu ujumbe? Maana kesho utaambiwa kuwa walikosea tarehe ila hiyo ilitakiwa iandikwe mwezi wa sita. Na kwa maana hiyo hayo matokeo unayoyaona, wewe si ya kweli na ukweli utakuwa wazi baada ya uchaguzi na hapo watakuuliza, kama kweli hii barua uliipata kabla ya uchaguzi.

    Nina hamu ya kuona wazee wa KUPINDISHA MAMBO watakavyokuja na utetezi wao mpya juu ya hili swala.
     
  14. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni kichekesho haswa, sijui ni nani aliyeandika hii report maana inaonyesha wazi ni mbabaishaji asiyejua jinsi ya kuandika report, alafu hebu angalia yaani kuna mabalozi wanadai fedha za mwaka 2005 mpaka leo hii bado hawajapewa kitu alafu wanasema wanataka kuleta masiha bora kwa kila mtanzania dah..... NYIE WADANGANYIKA MNAPASWA KUFAHAMU HAYO MAISHA BORA MTAYANUSA NUSA WAKATI WA KAMPENI KAMA HIZO TU ZA BUSANDA WAKISHASHINDA NDO IMETOKA HIYO MNABAKIZA HISTORIA TU KUWA WAKATI WA KAMPENI ANGALAU FAMILIA YANGU ILIKULA UBWABWA LAKINI KAMPENI ZIMEISHA TUMERUDI KWENYE UGALI WA MTAMA DAH... INAUMA KWELI
     
  16. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo sababu tosha ya kuhakikisha hawashindwi, come what may - mtindo ule ule wa Zanzibar. Wana nia (tume), wana uwezo (dola) na wana sababu (Chadema) za kucheza rafu.
     
  17. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwangu naona ni utaratibu mzuri wa kampeni kufanya tathmini ya kampeni zao. Naposoma katika taarifa hizi napata picha ya matatizo ya aina mbili. Matatizo kati ya uongozi wa ngazi ya chini wa ccm na uongozi wa juu, vile vile napata matatizo ya wananchi kwa serikali. Njia ambayo ccm imepanga kuhakikisha ushindi ni kujibu matatizo ya viongozi wa chini, na kuweka pembeni yale ya wananchi! Je ni haki viongozi wa kati kuuza wananchi wao kwa ajili ya viposho vya hapa na pale! Ama je ni haki kwa wananchi pia kumpigia kura mtu ambaye hajawahi hata kuwatembelea? Hakuna kilicho haki hapo!

    Naposoma haya maandiko napigwa na butwaa na kujiuliza kwanini wananchi wanaomba hizo huduma? Kwanini hawawaweki wagombea kiti moto! Kwa upande wa ccm swali leo ni rahisi kabisa kwani ni kutadhimini uongozi wao! Mwaka nenda rudi ccm imefanya nini? kwa upande wa vyama vya upinzani huo mwaka uliobaki watafanya nini?

    Nadhani ningependa kusikia wananchi wanasema nini zaidi ya watu wa kati hofu zao ni zipi.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Kwamba tayari wameshajiandaa kupandikiza kura bandia ambazo zitaingizwa kwenye hesabu na kuwapa ushindi huo wa 60%. Ama kweli CCM ni Chama Cha Mafisadi na wanazidi kujidhihirisha kama wao ni mafisadi kila kukicha.
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Namshukuru Mzee Mkjj na ka inzi kake kwa kutuletea hii habari. Lakini kwa mtizamo wangu wa haraka haraka kutokana na minute za kikao naona kuna mapungufu mengi sana sijui ni ya matatizo ya mwandishi au imefanyika makusudi ili kudanganya umma kwa kuisambaza kupitia kwa Mkjj ili kutudanganya (danganya toto waswahili wanasema). Kuna mambo ya msingi hayapo kwenye minute za hiki kikao,

    1. Nani alikuwa mwenyekiti!!!
    2. Nani alikuwa katibu wa kikao!!!
    3. Nini yalikuwa maazimio ya kikao kwa ujumla? Yaani walipokea taarifa kutoka kwenye kata halafu mkutanio ukaisha?
    4. Mbona kikao hakikuzungumzia mikakati ya jumla ya kuongeza % ya ushindi?

    Unless I am missing something somewhere, lakini kama report hii sio fake, basi watawala wetu CCM wana matatizo makubwa!!!

    Tiba
     
  20. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...