Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: Hukumu ya Dowans dhidi ya Tanesco (Documents)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WikileaksBONGO, Dec 3, 2010.

  1. W

    WikileaksBONGO Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    d4.jpg d2.jpg d3.jpg d1.jpg d7.jpg d5.jpg d6.jpg d0.jpg [​IMG]
     
  2. W

    WikileaksBONGO Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
  4. W

    WikileaksBONGO Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Asante sana!!!
     
  6. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kula 5!

    Unajua we need Wikileaks in Tz kwani mambo yanayohitaji ku-leak for public interest ni mengi sana.

    Issue zote hizo za Richmond/Dowans ya (RA & EL) yawezekana is a 'great conspiracy' to siphon monies from the people of Tanzania.

    Madudu yote ya IPTL, Meremeta, Mwananchi Gold, Deep Green, Buzwagi, Richmond/Dowans na mengine mengi kama vile UCHAKACHUAJI MATOKEO YA UCHAGUZI 2010 yanahitaji kuwa WIKILEAKED!
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wikileaksbongo,

    hongera sana kwa mwanzo mzuri, nadhani huu ni mwanzo tu na una mengi zaidi ya kutuletea hapa.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Nadhani hapa zinapatikana vizuri, shukrani!!
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    yaani kuanzia kiongozi wa team, mpaka coacher wote wanauza team, na kuwanunua baadhi ya wachezaji/wote na kuwaacha mashabiki wana shangaa, ndio ilivyo fanya sirikali ya tanzania, na kuwaacha wadanganyika wana shangaa, hivi kweli team ya daraja la pili imetufunga? hiii ndio Dowans na Serikali tulio ipigia kura za mshindo kama sio za kishindo
     
  10. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lawyers wa Tanesco walikuwa kina nani??????

    U can see from beginning Richmond walibebwa na Partners wao Msabaha, Masha na Lowassa from 2006.

    Then Dowans walikuwa wanabebwa na partner wa RA Idris kama MD wa Tanesco.

    Kwa hiyo decision zote zilikuwa zinafanywa na Tanesco wakijua kuwa at the end benefits zina kwenda Dowans.

    Lakini pamoja na yote hayo, lazima APPEAL ya hii judgement iwepo ASAP>

    Mbona sisikii watu wakiongelea hili???

    Dowans WASILIPWE, na kina LISSU na malawyer wengine wazalendo ebu tupeni OPTIONS maana mkimwachia Mkwere tutasikia Dowans wameshalipwa.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Heko na ongezi kwa wahusika wa PPRA kwa kusoma mtiriko mtazamo wangu mawazo na ushauri waliotoa ulikuwa ni wa kufuata maadili ya kazi taaluma zao , uzalendo na sheria .

    Kama kawaida serikali yetu imeonyesha kuna communication breakdown kwenye system yake. kunapokuwa na mambo yanayohitaji wahusika wa fani mbali mbali. Na udhaifu huu wa mawasiliano unaofanywa ama kwa makusudi au kwa umbumbumbu ndio inakuwa faida kwa makapuni kama Richmond.
     
Loading...