Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF doctors tafadhali naomba kujua ukweli kuhusu hili

Discussion in 'JF Doctor' started by Primitive, Dec 13, 2011.

  1. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kila ninapoamka na hangover nikinywa maziwa fresh naarisha sana! nilishaambiwa kuwa maziwa huwa yanatoa sumu mwilini na vilevile naelewa ya kuwa pombe (alcohol) ni sumu! je ni kweli kuwa kuarisha kunakonitokea ndo natoa sumu ya pombe??
    naomba kujuzwa na wataalam tafadhali!
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    acha kwanza pombe
     
Loading...