Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf doctors- nisaidieni mkono wangu upone.

Discussion in 'JF Doctor' started by kvelia, Jun 12, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni wataalam, nina tatizo la muda mrefu. Nikiwa kijijini kama mwaka na nusu uliopita nilikuwa namwelekeza ng'ombe kwenye zizi lake ghafla akanivuta na mkono ukauma sana. Nilienda hospitali nikapigwa X-RAY doctor akasema hakuna mfupa ulioteguka wala kuvujika, nilipewa dawa za kutumia kama mwezi hivi. Nilipata nafuu lakini baadae kama miezi sita hivi kipindi cha baridi mkono ukauma tena na haufai kabisa kufanya kazi yeyote. Nauliza kuna uwezekano nikapona na niende wapi, NISAIDIENI JAMANI, TATIZO NI NINI. Natanguliza shukrani
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kuumwa namkono fanya hivi. Tafuta Karafuu gramu 50,Pilipli mtama gramu 50,Tangawizi kavu gramu 50 vitu hivyo vyote twanga uchekeche upate unga wake Uchanganye na na siki ya Zabibu ( Vinegar) Au siki ya Apple (Apple cider) chupa moja uwe unajipaka kila siku asubuhi na usiku kwa muda w siku 7 inshallah akipenda Mwenyeezi Mungu utapona . tumia kisha unipe feedback...@kvelia

    ukisha maliza kujipakaa hiyo dawa tafadhali uoshe viganja vyako vya mkono uliotumia kujipaka kwani hiyo dawa inakuwa ni sumu haifai kwa kunywa ni ya kujipaka tu
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ushauri mzuri sana
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana MziziMkavu, nitaanza kutafuta hayo material, kisha nitakupa feedback, Mwenyezi Mungu akuzidishie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...