Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf doctors naombeni msaada kwenye hili la bikra....

Discussion in 'JF Doctor' started by mkurugenzi1, Sep 4, 2011.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .....nahitaji elimu ya kuhusu bikra ya mwanamke.
    Nina maswali mengi:-
    1. Hii bikra haswa ni kitu gani?
    2. Wanaposema bikra inavunjwa au kupoteza usichana je nini hasa kinatokea kwa huyu mwanamke.
    3. Mwanaume anapoivunja hiyo bikra je kuna ufundi wowote unaofanywa na mwanaume?
    4. Mwisho niwashukuru kwa misaaada yenu mnayotupatia...
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hapa simo.
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kuna wenye bikira siku hz kaka? Mtoto wa drs la 3 tu hana,hawa madada wa siku hzi sijui wakoje
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hata wanaume wana bikira ndugu. bikira ni hali ya upya wa kutokutana kimwili na yeyote. ngoja mafundi mchundo waje wajibu sehemu yao,mie soshoweka tu.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huh.................hbu nipate kifungua kinywa nitarudi
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    naomba reference!!!
     
  7. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita.
     
  8. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    madaktari wanakimbia kuweka mambo hadharani......
    .....ukipata eilmu shurti uwapatie na wenziio...
     
  9. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    maneno yako makali sana kwanini ivunjwe imekua sahani au glass hiyo?
     
  10. D

    Doc Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bikra ni ile hali ya mwanamke kabla hajafanya na mwanaume yeyote tendo la ndoa,mara nying wasichana wengi huwa na ki2 kinaitwa 'hymen',ni layer lain kidog inayofunika kwa ndan ya uke,kwahiyo anapo do kwa mara ya kwanza uume hutafta njia na kuifanya hymen iachie,mara nyng dam hutoka na hapo ndipo msemo 'kuvunja bikra' unakubal.c lazma hiyo hymen iwepo pia na c lazma mwnamk atoe dam,yote inatokana na utofauti wa maumbile ya uke..
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    bikra maria mama wa yesu.... alivunjwa na malaika
     
Loading...