Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf doctors naomba msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Mocrana, Mar 8, 2012.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika na hali inayoendelea mwilini mwangu, mzunguko wangu huwa ni siku 28, mwezi wa pili niliona siku zangu tar 11 then nikakutana na mume wangu kati ya tar 23-26, sasa tar 4 ghafla nikapata kitu kama hedhi ingawa ni kwa kiasi kidogo na ni asubuhi tu, hali hiyo ikaendelea hadi tar 8 ingawa haikuwa nyingi kidogo mno, kinachonishangaza ni kuwa mimi kwa kawaida nikiingia hedhi huwa napata maumivu sana, na kutokana na mzunguko ilitakiwa nipate hedhi tar 10, kitu kingine nikuwa najisikia kula kula sana, na mdomo wangu ni kama vile nina malaria, nachoka na matiti yanauma sana, je naweza kuwa na tatizo au ni mabadiliko ya mwili ya kawaida, nilipo kwa sasa ni kijijini kidogo na ni mbali na hospitali.
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Pole ila si tumegoma
     
  3. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Kapime mimba t cmc umenasa.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Labda meli imegonga mwamba,kujitoa hofu nadhani upime.
     
  5. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanks nitafanya hivyo
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Tuko kwenye mgomo mpendwa. Pole, tafuta bush dr.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana, nenda hospitalini kapime.
    Nahisi kama una mimba!
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    iyo ni tayari kitu kipo ndani ya box
     
Loading...