Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf chit chat taaaaamu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Jan 10, 2012.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vilaza, wenye akili akili kama mm, wachovu, werevu kama mm, wabish, masupar star kama mm, wakali, wapole kama mm, wabaya, wazuri kama mimi, woooote mnakua level moja mkichangia. Bonus kuna watu wa mana hat waspochangia wakujia pm.


    Chit chat kweli taaaam.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mpolee nikuulize kitu shostisho?
     
  3. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    uliza shosti
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    KUNA MAHALI NIMEONA UMEANDIKA HV ikitokea tukataka ku sex lazma condom sijapima bado
    INA MAANA POLEE SHOST UPO TAYARI KUSEX NA WHOEVER ,WHEREVER?
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    hapana. Nilsema hiv sbb twaweza kutana na kukawa kale kamvuto ka mwili ka kemikal. Kujiandaa tu shostito au nakosea?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani shosti mtu kamvuto kakiwepo lazima umbanjue mtu mdogo wangu? Nikuambie kitu?
     
  7. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nipo kny zoez la kutaka kushirikiana na hawa viumbe bila kuhsisha moyo wang ulo kufa ganz bada ya kundendwa. Nimesema kamvuto ka kemikal ka mwil shosti we niambie tu ucjal.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana kwa yaliyotokea mdogo wangu ila uko unapoenda sio.unadhani kwa kufanya hivo mwishoni utakuwa umerudisha furaha yako iliyopotea moyoni mwako shosti?
     
  9. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    hata mm sielew ndo maana nataka jarib
     
  10. unejoune

    unejoune Senior Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35

    Hahaaa kumepambazuka
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    basi shosti usifanye hivo mwili wako na maisha yako ni vitu vya thamani sana.kama usipojithamini wewe mwenyewe kwanza hamna mtu atakuthamini huku duniani utaishia tu kuumizwa daily
    mimi nilipoachwa nilichukia sana nilikuwa nachukia wanaume hvohvo kama wewe ila nikaamua kutulia zangu na kujithamini,yaani utakuja kupata mara kumi ya ulokuwa nae
    mwanamke uwezi kutafuta wanaume bwana tulia tu watakuja kama kumbikumbi na hapo utaamua udake yupi .
    Chunga k yako.
     
  12. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    hiv unajua inavo umaaaaaaaaaa? Unajua ushenz alionfanyia? Ctak penda tena ila mwil wang una mahtaj.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    najua inavouma my swit friend.mahitaji ya mwili yapo ila ni swala la kujipa muda
     
  14. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpole usijali, anza na mimi.
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mahitaji ya mwili hayaishi lakini...ubaya wa sexmates inafika wakati anahisi anakumiliki,utakuwa huna uhuru na mwili wako na hiyo ndio mbaya zaidi...na haka kamchezo ka kutohusisha moyo ukikaanza tu hutotaka kukaacha..trust me..
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hv mwanamke waweza kuwa teja wa ngono eeeh?
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tena teja mbaya sana..inafika wakati mdada huyo anahisi haiwezakani zipite siku 2 au 3 bila kuguswa. Na wa-design hiyo hawafanyi for money anafanya ili ku-satisfy mwili wake..atakuwa ana degree zake kadhaa za ku-flirt na ku-seduce mpaka anahakikisha anapata kile anachotaka halafu basi..Ile wengine wanaamua kuingia kwenye contract na mtu kwamba kazi yao itakuwa ni ngonoka tu hakuna kingine....
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naona huko ndo mpolee anataka kwenda sasa hatari
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mods piga ban wanaotangaza biashara haramu humu..
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mpoole upo mama weekend ulitoka na nani maana naona uliamua kunitosa
     
Loading...