Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf chit-chat imepungua mvuto...tuandamane.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Stv Mkn, Feb 28, 2012.

  1. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wapendwa mie sio mchangiaji sana wa hapa chitchat,ila ni mpenzi sana wa hili jukwaa..
    Na kikubwa kinachonifanya nipende kuchungulia umu,ni vibweka na burudani ya baadhi ya memba ambao kwa sasa siwaoni kabisa..na wengi nimeona wamepewa BAN
    Ivyo nilikuwa nashauri ndugu zangu tuandamane ata kwa kutuma meseji kwa mods wawape msamaha hawa watu ili tuendelee kupata uhondo..

    Baadhi ya hao memba ni hawa hapa.

    Nyaningabu
    Faizafoxy
    Kiranga
    Rev Masanilo
    Figganiga
    Mwita25
    Matumbo
    Lizzy
    Bigirita
    Washawasha
    MTM
    Boss
    Jmushi
    Mzee


    na wengine wengi...
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Alokwambia Lizzy kala ban ni nani? By the way ukitaka kula kubali na wewe uliwe,yaani wewe unataka kina bishanga tujikunje na kumwaga burudani halafu wewe,kama ulivyosema mwenyewe,unapenda kuchungulia vibweka na burudani,mkuu kwani hapa ni sinema kwamba unalipia ku enjoy? Hapa ni nipe nikupe,na wewe mwaga burudani na sisi tufurahi sio ulalamike wadau eti hatuku entertain.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nitonye
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh mi nashangaa simuoni nkajua kakamatwa na jimama...kumbe ban...lol
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehehehe polee
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watoto weengi sana siku hizi,,pyaaa
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora hata kala ban eti juzi ndo anakuja nyumbani kumuona mama,nilimstahi tu.
     
  8. r

    rebeca Senior Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nashangaa kwa nini wameitoa chitchat kwenye updates????? nini umuhimu wa kufanya hivyo....mbona jukwaa hili ni zuri tu watu wanasociolize ?
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ban asee! Nna machungu ya kufa mtu lol!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehehe! Ahsante wifi.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aisee nitonye arudishwe fasta
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Siamini!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaa ban ni km kwenda likizo...the
    Mnajuana nyie
     
  14. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama ulikuwepo..nilikuwa nasema kuna mtu nimemsahau.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ha! SL?
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhhh!!!! Wahaya siku hizi nao wanajua limbwata?
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umemsahau......
     
  18. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    simuoni Lizzy siku nyingi hapa,tunamiss mabandiko yake...mstue awe anatuletea vitu hadimu hapa..

    Kuhusu na mimi kuleta vyangu nitajitahidi mkuu Bishanga,sema siunajua tena ata wapishi awafanani..
     
  19. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mie nimeshaanza kuandamana,nipeni tafu wadau.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ngija nishtue nakuja mkuu
     
Loading...