Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf chemsha bongo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dingswayo, Jun 6, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wana JF tuchemshe bongo kidogo kwa kuulizana maswali. Naanza kwa kuuliza:

    Je Mtaa wa Rufita (Rufita Street) ulipata umaarufu katika kitabu gani? Mwandishi wa kitabu hicho alikuwa ni nani?
     
  2. R

    Ramso11 Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rufita iliyoko Tabata Segerea au
     
  3. R

    Ramso11 Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rufita iliyoko Tabata Segerea au?
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mtaa huo upo Tabora mjini.
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Anaitwa FARAJI KUSEIN HASSAN KATALAMBULA.jina la kitabu ni SIMU YA KIFO.au uongo?
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sawa Mkuu, umepatia kabisa.
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umenichemsha bongo kwelikweli...co kwamba CFAHAMU bali CJUIIIII...WALA CJAWAH KUCKIA KITU KAMA HICHO...asante kwa kunielimisha
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Quiz nzuri sana

    naweka la kwangu wanaJF,..Ni kwa nini Nyoka akipatwa na kidonda/jeraha ni mpaka afe tofauti na wanyama wengine kama mbwa n.k ambao wao upona?
     
  9. R

    Ramso11 Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyoka hana daktari. Ana maadui wengi. Unafikiri atenda hospitali ipi.
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nadhani anapona, inategemea ni aina gani ya kidonda na kipo wapi.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Bado ila mkijaribu mara5 ntatoa jibu la swali
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We toa jbu 2 maisha yaendelee mkuu.
     
  13. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senetor umiza kichwa mkuuuuu....teh,teh!
     
  14. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana Mkuu Rweye,unataka kutwambia kuwa we ni mfuga nyoka au?maana ni vigumu kuniingia akilini kuwa ulimfuatilia nyoka aliyepata kidonda na mpaka kushuhudia akifa.Sasa kama hivyo ndivyo yawezekana wakati unamwona nyoka huyo alishakaa na kidonda hicho kwa muda mrefu,lakini pia kama umefanya research ya suala hilo yawezekana ulienda snake park ambapo wale nyoka ni sawa na wanafugwa hivyo ni sawa na kufanya research ya jambo furani kwa kuku wa kisasa then ukaja na conclusion juu kuku wote yaani hata wa kienyeji ujue utakuwa wrong??Mi nadhani inategemea na nyoka mwenyewe kapata jeraha katika mazingira gani,na kidonda ni kikubwa kwa kiasi gani.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu mie sifugi nyoka ila ni ka utafiti nilikokafanya kadogo kwa kuongea na wenye uzoefu na aina za Nyoka

    Jibu;Nyoka tofauti na wanyama wengine anategemea sana udongo kama chakula chake kikuu na kamwe hali majani wakati wanyama wengine hula hata baadhi ya mimea/majani ambayo huwapa kinga flani pindi wanapougua ama kuumia na kupona kiurahisi
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama una nakala ya hicho kitabu niambie nakihitaji nisome.Ni kizuri sana.
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama una nakala ya hicho kitabu niambie nakihitaji nisome.Ni kizuri sana.Pia kuna filamu yake ambayo imechezwa huko huko TABORA
     
  18. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwacheni Mungu aitwe Mungu,hiyo itakuwa ni ecosystem mbayo iliandaliwa naye.Hivi wangekuwa hawafi kirahisi hivyo,si wagejaa sana????????na wanavyotisha jamani,sitaki hata kuimagine.Nionyeshe vitu vyote ila si nyoka
     
  19. R

    Ramso11 Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jingine jipya kuku akilalia mayai 30 ya bata atazaa vifaranga vingapi? Na bata akilalia mayai 10 ya kuku kwa siku 30 atapata vifaranga vingapi?
     
Loading...