Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF chanzo cha habari Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 6, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna habari nyingi ambazo zimeandikwa au kujadiliwa humu JF lakini baada ya muda nazisoma katika magazeti ya udaku na vyombo mbali mbali vya habari nchini! Je, ina maana kwamba JF ni kitivo cha habari au JF ina kopi na kupesti?
    Kama magazeti ya udaku yanachukua habari humu JF mbona hawataji 'source: JF'??
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna ukwel ktk hii title yako.
    Kwa mara ya kwanza niliijua JF kupitia mwananchi.com ktk net.
    Kulikua na habar naisoma wakasema habar hiyo husika ilianza kujadiliwa kama rumours ktk forum maarufu nchini, JF.
    Nkajiambia oooh kumbe kuna forum wa2 wengi wanaipenda. Basi nka-google na kuipata JF.
    From there nkawa kama visitor tu kuchunguliachungulia 2 mwisho nkanogewa na kuji-regista as a memba.

    So u c? JF sometimes ina2miwa kama source na vyombo vingine vya newz.

    Viva jf
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "Smile though your heart is aching"...Me says

    Nimekusoma...
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Jibu unalo ndugu
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jibu gani? ningekuwa na jibu ningeuliza hapa?
    give me a break huh...
     
Loading...