Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF bora Kuliko FaceBook...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Jun 23, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mfupi nilioshiriki hapa JF, nimeona kama hapa ni pazuri kuliko kwenye FACEBOOK.

    Hapa JF, mada huchambuliwa kwa umakini mkubwa.

    Taarifa muhimu hupatikana kwa haraka sana.

    Members wana takwimu za kila aina.

    Hapa JF hapajakaa kihuni huni.

    Members wa JF, wanatunza heshima zao.

    Sasa nitaanza kuwajibika kuiendeleza forum hii.

    BIG UP waanzilishi wa JF.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Exaud

    Niaonavyo mie ni kuwa maudhui/malengo ya JF ni tofauti kabisa na FB.
    Upo FB, wanafanya nini kule?
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Facebook na Jamiiforums vitu viwili tofauti mkuu. Facebook ni social network na JF ni online forum.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thanks B,
    Utofauti wake kimalengo ukoje?
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Karibu mkuu wala hujachelewa. Usije tu kuwajibishwa kwa kutokuwajibika kuiendeleza!
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwny rangi: nani kakumbia hakuna uhuni hapa?
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Kumbe kuna kuwajibishwa?
    Nipe dondoo za KUZINGATIA nisije nikawakosa akina KYACHAKICHE.
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo ni ahadi, na ahadi ni deni! Si unajua kuna kuwajibika kwa hali na mali?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanashinda Facebook na kuna watu wanashinda JF? Tofauti ni nini?
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu jina lako limenivutia sana KYACHAKICHE! ungekuwa mchezaji 'one day' mtangazaji angekata ulimi,.... kama ndiyo unakata chenga na mtangazaji anakutaja mfululizo!! Kyachakiche, Kyachakiche,Kyachakiche,Kyachakiche.....x10!

    Lakini safi sana mkuu! hongera, napenda sana majina ya kiafrika.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huku ndo kwenyewe mkuu karibu sana waambie na wengine waje waenjoy mavituz toka pande mbali mbali za dunia.
     
  12. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MZIZI,
    Kweli hili jina la KYACHAKICHE liko kama KITANZA ULIMI (tongue twister).
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    FB ni mambo hadharani..huwezi kujificha nyuma ya keyboard na kuanza kurusha mawe.
    FB inakuunganisha na ndugu, jamaa na marafiki..mnaheshimiana kwa kwenda mbele, JF unaweza kujikuta unamtukana hata baba yako mzazi! ( Unaweza kuokota laana)
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2009
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naungana na wote kuwa hapa JF kuna michango yenye mashiko kwa jamii nzima. Ninawapongea wachangiaji wote wa JF (namanisha wale wa HALI na MALI) wanaoiwezesha forum hii kusonga mbele na kuwa na maana yenye MAANA kwa tanzania na jamii nzima


    DARASA/SHULE SI MAJENGO..
    ..
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua tembelea Alexa the Web Information Company kuangalia website zinazotembelewa sana duniani kwa nchi halafu African Blogs, Videos, Photos & Social Media - Afrigator angalia blogu na tovuti za habari zinazosomwa na kutembelewa zaidi afrika kwa afrigator click on tanzania ungekuwa umefanya utafiti kote huko ndio ungeweza kuja na mada ukaitetea bwana makyao
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilichokuambia mimi ni kitu cha kitaalamu zaidi hata katika kutoa zawadi watu huangalia ranks za huko zaidi FACEBOOK KWA KUWA NI SOCIAL NETOWKR UNGEIFANANISHA NA www.nipe5.com au www.watanzania.com hizi ni social networks za kitanzania kwa kenya ni kama www.mabeste.com
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Uko huko Facebook WoS?

    Wakati mwingine huwa nadhania ni mimi tu ambaye siko huko...
     
  18. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WOS,
    Mbona naanza kuogopa tena hapa JF kama ni hivyo?
    Kumbe kuna matusi hapa?
    Eheee.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Shauri yako.Mi simo!
     
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    OBE,
    Tuko pamoja mkuu.
    Nashauri kama ulikuwa hujaanza kuchangia kwa mali kama mimi, tufanye hima tunyooshe mkono.
     
Loading...