Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Bongo Flavor duh!

Discussion in 'Entertainment' started by Tripo9, Apr 22, 2010.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya ku-stress siku nzima nimejipunzisha nafungua jf bongo flavor. Wimbo wa kwanza tu ndio ulikua unapiga fresh. Nyimbo zilzofuata zote ni vigugumizi tupu. Nikanga'ngania kuacha miziki hiyo iendelee kupiga zaidi ya lisaa limoja pamoja na kuwa haikua starehe bali ni karaha, nikitumai labda buffering inafanyika na mambo yata-stabilize 'but where'!
    Hii ni mara yangu si ya kwanza kuona hili tatizo hasa baada ya vesheni mpya ya jf lakini nikasema inawezekana mamods bado wanafaiti ku-solve hili tatizo.

    Je ni kweli bado mods mn(wana)aendelea ku-solve hili tatizo? Tanx :target:
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakati hili jukwaa jipya linafunguliwa haikuwepo hata hiyo bongo fleva ambayo leo inapiga nyimbo ya kwanza tu.
    Mi naamini tuvute subira kila kitu kitakuwa safi si unajua tena marekebisho!
     
Loading...