Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Arusha; Beyond keyboards......!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita Maranya, Jul 21, 2011.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wadau kwa heshima na taadhima naomba kukopa maneno ya mamaa wa Kericho; JF is beyond keyboards!!!!!!!!!!!

    Kwa namna ya pekee kabisa naomba niwashukuru wanaJF wote wa Arusha na wengine toka mikoa mbalimbali tuliokutana jana na juzi kwa mshikamano na ushirikiano ambao mmekuwa nao, tangu nilipopata nafasi ya kukutana nanyi december 2010 hadi hivi sasa mmepiga hatua kubwa sana.

    Jambo kubwa na la msingi sana ni namna mlivyoweza kuji-organise na kujiwekea utaratibu mzuri sana kuanzia kuwa na viongozi na katiba inayowaongoza ili mfikie malengo mahsusi mnayokusudia kutekeleza.

    Kwa namna ya pekee niwashukuru sana kwa ukarimu wenu na upendo kwa wanajf wote wanaopata nafasi ya kufika Arusha na kuonana nanyi, nami nikiwa ni shuhuda wa ukarimu wenu na upendo wenu, ninasema heshima sana kwenu.

    Nimalizie kwa kuwashukuru kwa utaratibu niliouona jana tulipokuwa pamoja, hizi "couples" nimezipenda.

    1.Mchungaji Saharavoice & Loner; newly upcoming couple, jana mlitisha, mko juu sana!!
    2.Pakajimmy & Preta; Mkiendelea hivi nadhani Kericho kwisha habari yake!!
    3.Filipo & Blackwoman; Equation ilikuwa imebalance vizuri sana, mlifunika!!
    4.Easymutant & Mysoul; Kwakweli sina la kusema waliokuwepo walijionea wenyewe!!
    4.Kimey & Wiselady; The best couple of the day!! Heshima kwako Kimey bila shaka "long distance" is no longer there!! Mchungaji saharavoice anatakiwa kuendelea kufanya maombezi na kutoa ushauri ili hatimaye mtumishi aendelee na huduma bila vikwazo.

    Mwisho kabisa niwashukuru kamati ya maadili;

    1. Vince-mwenyekiti wa kamati
    2.Crashwise-Afisa habari wa kamati
    3.GY-Mwekahazina wa kamati

    PENDEKEZO;
    Napendekeza mabadiliko ya katiba ili kuwepo na nafasi moja ya mwanachama wa heshima, na bila shaka Mwita Maranya atatunukiwa tuzo hiyo. Babu Asprin umechelewa hata kama unajiandaa kwenda Arusha, njia zote zimeshakabwa mpira hauwezi kupita labda ujaribu "long balls" ingawa kimo chako hakiruhusu mipira ya juu!!

    Nawasilisha.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Source.........?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Nashukuru hakuna aliyenikamatia Lily Flower wangu.......... ningeua mtu
    Sweetlady wa babu........... ningechinja mtu.
    Msindima wa ODM............ Ningatafuna mtu.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapo andika maumivu, huyo alikuwa amefichwa mahali, uliza uambiwe kiongozi.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Live coverage,....!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kukutana wakuu w/end hii natia timu ntakuwa viwanja vya BUGALOO Njiro ..........................
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ukifika tu arachuga watafute mkuu, watu wa arachuga wako vizuri sana!!
     
  8. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana kaka, na mimi ninashukuru sana kwa kukufahamu. Sahara Voice ana gear nyingi sana na mimi na sita.... Mchana mwema na karibu tena A-Town HQ...
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kudos............................where are JF members in Dodoma.......................Kaizerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana,

    Mchungaji ana gear gani tena nyingine? huyo si ni mtumishi!!??
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani mngehamia FaceBook pangewafaa sana. Ili muweke na picha zenu kwa uhuru zaidi.
    Ni Mtizamo tu.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hap hapa ndo penyewe, facebook kwa wauza sura tukafanye nini??

    Hatahivyo kama ni uhuru hapa ni zaidi ya facebook!!
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kaka hapo kwenye kubalance equation!
    Kwa kifupi jana ilikuwa burudani sana. Nilijisikia furaha. Walioikosa wamemic sana. Ingawa PJ anakazi ngumu ya kuzisitisha safari za kericho!
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Hivi ulifika salama? maana ilikuwa usiku sana.
    halafu nieleze gear niliyokutia.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Safari za kericho lazima zikome, na PJ asipofanikisha mkakati wa kutoka kericho basi na uenyekiti anaukosa.
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sahara voice acha kutuyeyusha! Ina maana hujui ulimfikishaje Loner home?
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mchungaji sasa unaonekana mbabaishaji, wewe si tulikukabidhi loner na kukutaka umfikishe chumbani kwake??

    Au kazi ya utumishi inaanza kukushinda?
     
  18. GY

    GY JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Safi sana wakuu........nadhani mwita unajua kilichonikimbiza mapema......kina Kimei hii sharing is caring wanaiandika kwenye kibodi tu ukiwakuta anga zao balaa!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kaizer ni mwanachama hai wa JF Makao Makuu......... JJ pa Ukwee'''

    Mkuu niandalie mbuzi choma pale kwa mromboo......
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mchungaji hajui alipomwacha kondoo wake!
     
Loading...