Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf akuna kulala vita ya mafisadi lazima kieleweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 20, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hakika wasipomsifu mungu BASI jf tutanynyuka kumsifu MUNGU kwa ushind unaoendelea kwenye ya mafisadi wangapi walijua leo moto unaweza waka CCM kiasi hiki kisa walea MAFISADI na wanaokana MAFISADI\\

    ALUTA CONTINUA
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Moto gani wa mafisadi uliowawakia? kuwasema tu? , sijaona aliyeenda mahakamani, aliyerudisha mali zetu.Kama kusemwa ukweli wanasemwa mkuu, is always topic of the day! hii inakufurahisha mkuu?

    Ushindi gani huo? naona kama wameweka iwe hivi ili wawapate watu fulani wa kusema 'tunawashinda' kwa kuwasema!
     
Loading...