Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF a.k.a. KICHAKA CHA DIASPORA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, Jun 1, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa utafiti usio rasmi nilioufanya (Usiuhoji) nimegundua kuwa zaidi ya asilimia 45 ya Member wa Jamii Forum ni watanzania walio nje ya Tanzania. Je, ni sahihi kuibatiza JF jina la kichaka cha Diaspora?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio sahihi hata kidogo na nakumbuka kuna bandiko lililoonesha origin ya hits nyingi humu ni za hapahapa. Sema pale mwanzo ilipoanza kweli ilikuwa kichaka cha diaspora.
     
Loading...