Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jezi za Zamalek

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FOEL, Feb 17, 2012.

  1. F

    FOEL Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unahitaji jezi za Zamalek size yoyote ni PM
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zitakuwa feki, kesho lazima mpigwe
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Zinapatikana wapi mkuu.

    Mi ni shabiki mkubwa sana wa Zamalek.
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huna jina la kibiashara wewe, wizi mtupu!
     
  5. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mtauziwa feki na mwenyewe anatumia id feki... acha kutapeli hizo jezi feki.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    sidhani kama ni kweli hapo kwenye wekundu wa msimbazi,wewe ni shabiki wa mnyama simba bana,si useme tu,na mtavua wenyewe hizo jezi zenu za Zamalek a.k.a. Simba
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtaolewa na hao waarabu.

    Zamalek na nyie wapi na wapi ??
    Au ndio mabasha?

    Nitawashangaa wanaume watakao vaa
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Majitu mengine sijui yamezaliwa wapi... kwa hali hii soka la bongo kwishney..... sasa unategemea nini watakapokuja kiyovu hapa?? wajinga ndio waliwao acha tuendelee kuushangaza ulimwengu in a long run tunajiumiza wenyewe kama nchi.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    washabiki wote wa zamalek ni anti yanga kama mimi azam moko kesho sijui singo yenu yanga lini?
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uzuri ni kwamba Kiyovu hawana jezi za kuuza
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwani Yanga ni timu ya taifa? Mbona kuna wachezaji siyo raia wa Tanzania wanaichezea Yanga. MiYanga sijui imezaliwa wapi....
     
  12. F

    FOEL Senior Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu..
     
  13. F

    FOEL Senior Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwauzia sana jezi za TP Mazembe, leo unageuka...acha bana...Yanga na Simba siyo timu za taifa.
     
  14. K

    KIDOSHO Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu ibariki Dar Young African
     
  15. F

    FOEL Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo uchukue jezi ya Zamalek
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hiyo ndio sababu ya kuwashobokea waarabu??
     
  17. n

    ngony Senior Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tabia ya wa-tz kushangilia timu za wageni haitoisha kamwe!
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Zamelekh = Simba S. Club,
    Sema Jezi zinapatikana wapi tukufuate, weka namba hadharani,
    Huuzi Banghe au Gongo so haina haja ya kujificha kwenye PM mkuu!!
     
  19. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jezi tu mpaka mtu akupm acha masihara watu tupo serious,hasa tukikumbukia eeeh eeeh mazembe
     
  20. F

    FOEL Senior Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekupm niwekee kama sita hita hivi M size na L size
     
Loading...