Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jezi za Taifa Stars hazivutii

Discussion in 'Sports' started by Jafar, Feb 12, 2009.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu ambaye amedizaini jezi za taifa stars basi mtu huyu ni bomu hajui dizainingi. Jezi za stars ziko hivi:

    1. Fulana za buluu zina mistari miwili mieusi mabegani iliyoanzia karibu na kola kuishia mikononi
    2. Kuna nembo ya TFF kifuani (ndogo) mkono wa kushoto ina rangi nyeupe
    3. Kuna nembo ya bendera ya taifa (ndogo) kifuani mkono wa kulia
    4. Fulana ina michirizi ya kijani kila upande wa ubavu
    5. Chupi /bukta nyeusi zenye mchirizi wa njano karibu na pindo la chini
    6. Soksi rangi ya daki-buluu na upapi mweupe juu kidogo ya enka
    7. Golikipa fulana ya dhambarau

    Hivi kwa nini wasichague rangi moja au mbili tu. Napendekeza rangi ya buluu, maana ndiyo alama ya muungano (bahari). Hii mpangilio wa rangi kwenye jezi unanikera sana. Afrika ya Kusini walianza na ujinga huo huo baada ya ubaguzi lakini leo wamebakia na rangi mbili tu. Kama kuna mtu aliye karibu na TFF naomba anifikishie ujumbe wangu.
     
  2. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uzuri wa jezi hauna maana katika soka. Cha msingi ni uzuri wa timu na wachezaji wenyewe. Mfano mzuri ni zile jezi ya Ujerumani Magaharibi katika kombe la dunia la 1990 au za Argentina, Inter Milan, AC Milan na Juventus, jezi mbaya ila kutokana na makali ya timu zenyewe zinaheshimika mpaka leo.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kwamba ubaya au uzuri wa jezi taste ya mtu, nadhani weusi/giza limezidi sana kwenye jezi. Na rangi si lazima ziwe za bendera ya taifa.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kabisa Jezi za Tz stars ni MBAYA MBAYA MBAYA KABISA wala hazivutii. Kuna rafiki yangu wa nchi fulani alishawahi kuniambia kuwa jezi zetu si nzuri so it is true hazivutiii kabisa. Hata mimi nashauri zibadilishwe. Kwani hata sisi wapenzi kuzivaa ni taabu kweli kweli .. mirangi lukuki kama nini.
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, hazina mvuto hata kidogo!
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa basi wekeni dizaini hapa halafu tuifanyie mpango wa kuiwakilisha kwa wahusika.
     
Loading...